BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

chờ đợi là hạnh phúc thujj bạn:) tại đợt 1 mình thấy nhanh hơn :D
đợt 1 mình điểm cao nhất chi nhánh mà vẫn tạch. giờ phải cố thêm lần nữa. có bạn nào FTU thi chi nhánh bình dương ko ? vào điểm danh nào
Anh hahainam ơi có thể share cho em ít kinh nghiệm ôn thi nghiệp vụ đc ko ạ :)

Cho em hỏi chút là em học Đại học Kinh tế- ĐHQGHN nhưng môn Tiếng Anh bọn em được thi miễn bên trường Đại học Ngoại ngữ nên được chuyển điểm sang. Nên có cần chứng chỉ Tiếng Anh nữa không ạ. Chứng chỉ tin học em cũng không có ạ? :(

cho em hỏi em chưa có chứng chỉ ngoại ngữ và dự định thi toeic thì ở mục chứng chỉ ngoại ngữ bắt điền chứng chỉ với điểm thì điền khoảng ước chừng của mình được ko

E up ảnh 4*6 ở bước 1.bước 2 up các chứng chỉ giấy tờ có cần ảnh 4*6 nữa ko ạ

Bạn mình mới đỗ BIDV đang kêu trời vì chỉ tiêu thử việc, mấy nh như MB chưa là gì nhé,
huy động 10tỷ cho cả gdv và CV QHKH.
150Atm
18visa
3Pos, mỗi pos doanh thu trên 10 triệu
Ngày đầu đi làm đã xanh mặt vì không hoàn thành thì out. Có quyết định giao chỉ tiêu dấu đỏ của giám đốc chi nhánh hẳn hoi nhé

các bạn cho tớ hỏi với, phần hồ sơ bên dưới có chỗ chữ ký và ngày tháng năm ấy, mình làm sao mà điền được nhỉ :(

Làm gì có việc giao chỉ tiêu như vậy bạn member, BIDV luôn thừa vốn hàng chục nghìn tỷ do không giải ngân được cho đầu tư công. BIDV là ngân hàng đặc biệt được chỉ định cho những dự án trọng điểm quốc gia, thiếu vốn thì được NHNN bơm qua OMO ngay. Môi trường làm việc tuyệ vời, bạn có thấy từ trước đến nay có ai bị out bên BIDV do chỉ tiêu không, bị đuổi việc bên BIDV ko phải đơn giản đâu, nó như kiểu cán bộ của nhà nước vậy. Còn về thi cử bên BIDV, chắc ai làm công tác tổ chức ở đó cũng biết thi tuyển tập trung, phân quyền một nửa, các bạn nên chọn chi nhánh mà co

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,910
Thành viên mới nhất
alipapama30
Back
Bên trên