BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

Theo tớ, quan điểm riêng của tớ thôi nhé, không thể hiện ý chí của ai: Chi nhánh Đ.Đô, Bắc HN, HBT, HD, HP, Đhp, hcm.. sẽ cạnh trsanh rất khốc liêt...

Có bạn nào nộp hồ sơ vào vị trí Nhân viên Giao dịch viên ở Quảng Nam k, cho mình hỏi xíu ạ. Lúc tin mới đăng tuyển thì có thấy tuyển ở Quảng Nam mà giờ không thấy nữa, có bạn nào biết làm sao để nộp được k, giúp mình với? Hic hic.
cậu vô trang tuyển dụng của BIDV search nơi làm việc là QN thì có vị trí GDV mà ;)

Có ai thi tuyển vào chi nhánh Đăk Nông không ạ, thường thì mấy ngày sau khi nộp hồ sơ sẽ có thông báo đậu vòng loại ạ?

Theo tớ, quan điểm riêng của tớ thôi nhé, không thể hiện ý chí của ai: Chi nhánh Đ.Đô, Bắc HN, HBT, HD, HP, Đhp, hcm.. sẽ cạnh trsanh rất khốc liêt...
Chắc bạn phải căn cứ vào đâu mới đưa ra được nhận định này đúng k?

M.n ơi, có ai nộp đơn rồi vào xem hồ sơ thì ngày sinh bị lùi lại một ngày như e ko. E ghi 23/9 nộp xong xuôi vào xem thì lại 22/9. Mấy cái thông tin về ngày tháng khác cũng bị như thế. Hixx. Sao bjo

mọi người ơi cho mình hỏi phần hồ sơ có phần ngày tháng năm với chữ ký mình làm sao ký được z????

Làm gì có việc giao chỉ tiêu như vậy bạn member, BIDV luôn thừa vốn hàng chục nghìn tỷ do không giải ngân được cho đầu tư công. BIDV là ngân hàng đặc biệt được chỉ định cho những dự án trọng điểm quốc gia, thiếu vốn thì được NHNN bơm qua OMO ngay. Môi trường làm việc tuyệ vời, bạn có thấy từ trước đến nay có ai bị out bên BIDV do chỉ tiêu không, bị đuổi việc bên BIDV ko phải đơn giản đâu, nó như kiểu cán bộ của nhà nước vậy. Còn về thi cử bên BIDV, chắc ai làm công tác tổ chức ở đó cũng biết thi tuyển tập trung, phân quyền một nửa, các bạn nên chọn chi nhánh mà co
Cam ơn bạn đã phân tích rõ ràng. Nghe bạn kia nói chỉ tiêu lam minh thay lo. Giơ thì chỉ lo tâp trung ôn thi thoai

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,910
Thành viên mới nhất
alipapama30
Back
Bên trên