Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Tui chieu ni nop, ma lên ho nghi rồi, bn nop dc rui ah? Nôp co dễ k zi bn?

- - - Updated - - -

Tui chieu ni len nop ma ho nghỉ rui, bn nop dc chua, nop co khó k bn

- - - Updated - - -

mình nộp hôm qua nên họ nhận, hình như ai cũng đưa cái giấy biên nhận thì phải,
còn đi thi hay ko thì ko biết...

- - - Updated - - -

Tui chieu ni nop, ma lên ho nghi rồi, bn nop dc rui ah? Nôp co dễ k zi bn?

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

Tớ đem hso tới cái cô kia bảo " chị nói thật ở chi nhánh tỉnh chị ưu tiên con em cán bộ và sinh viên hv và dh ngân hàng dù sinh viên kinh tế hay kte luật cũng thế, em nôp vô rồi hy vọng cũng thế, mà giỏi như các em có chịu bị đẩy đi Định Quán không?" nghe thế tớ rút luôn. Mà 30/4 đường đi Biên Hùng ấy.
mình tính nộp ở chi nhánh trên đường 30/4 gần bồn nước đó.
nếu như phân về huyện thì mình vno60p65 hs trên biên hòa hay về chi nhánh ở huyện mà nộp vậy mọi người ???

Tớ đem hso tới cái cô kia bảo " chị nói thật ở chi nhánh tỉnh chị ưu tiên con em cán bộ và sinh viên hv và dh ngân hàng dù sinh viên kinh tế hay kte luật cũng thế, em nôp vô rồi hy vọng cũng thế, mà giỏi như các em có chịu bị đẩy đi Định Quán không?" nghe thế tớ rút luôn. Mà 30/4 đường đi Biên Hùng ấy.

là sao bạn, thì nếu bạn có nguyện vọng thì cứ nộp vào cố mà thi chứ sao lại ngại đi Định Quán mà ko nộp hả bạn ?

- - - Updated - - -

the ho co hoi hay phong van j k bn?

ở NĐ thì phỏng vấn ngay sau khi nộp hs...còn số người đc gọi đi,đơn giản cũng chỉ là 6 người/1chi tiêu mà bạn @@
bạn ơi, vậy là hum đó nhận biên nhận pv xong là chờ thi nữa thôi à? thấy các chi nhánh khác pv nữa, ko bít BNĐ sao?

không biết ở Tp.HCM thì sao nhỉ??? ai cũng muốn đc vào ngân hàng nhưng chỉ tiêu thì ít, số lượng hồ sơ thì đông đen với lại có một số ứng viên đã đặt chỗ há há há "lối đi nào cho chúng ta"... Mặc dù biết là không nên nghĩ thế nhưng chính thực tế lại khiến chúng ta như vậy...ôi...

Chi nhánh Từ Liêm hẹn ngày mai thu hồ sơ, mà đọc mấy comment trên hem biết có nên đi nộp ko nữa? Có nên đi cho biết ko các bạn. Kiểu như ko hy vọng gì những cứ đi cho đỡ tiếc í :(((((((((((((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,473
Thành viên mới nhất
ngoctraisonglon
Back
Bên trên