Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Uh t k trả lời đc nhiều, vs lại chút tâm lí nữa, Chắc tạch rồi, chị ấy bảo kết quả tn chiều chị gọi điện nhưng mình chắc chắn k rồi. Thôi cho bạn hnay k phỏng vấn đi thi là đc mình đi làm j...

- - - Updated - - -

Hỏi cũng nhiều c ah, t thi bên tín dụng nên liên quan đến cái đó. Rửa tiền là j, cấp tín dụng có mấy hình thức, rùi thì nợ xấu, quy trình thẩm định ntn, cái nào best important thôi.
bạn ơi hỏi cái này cũng đâu phải vào làm mới trả lời được đâu, hichic trong thông tư và trong sách có hết mà :(

Maấy trang trước có a...QUOTE=thuongbita;188782]các bạn xem danh sách kết quả Hải Dương ở đâu thế????[/QUOTE]

Có ai biết kết quả được phỏng vấn sơ loại chi nhánh An phú ko? ai biết thì nói cho mình với nhé. Mình cảm ơn

bạn ơi, vậy là hum đó nhận biên nhận pv xong là chờ thi nữa thôi à? thấy các chi nhánh khác pv nữa, ko bít BNĐ sao?

Bắc NĐ mình nộp hôm thứ 2 thì nộp xong lấy giấy biên nhận rồi chờ phỏng vấn, ko chuẩn bị gì nên pv ko trả lời được, a pv dặn đi dặn lại là về học lại cho kỹ vảo để đi thi chứ. He he. Hôm qua nhờ người quen hỏi cho thì bít là được đi thi rồi. Mà nghe nói là có suất hết rồi nhóe. Thí sinh tự do thì chờ lần sau thôi. Kệ, cứ đi thi cho biết chứ nhỉ.

Có ai biết kết quả được phỏng vấn sơ loại chi nhánh An phú ko? ai biết thì nói cho mình với nhé. Mình cảm ơn
Mình cũng đang hóng như bạn đây. Không biết là có may mắn lọt vào vòng trong không nữa. Mà cũng may hôm thứ 7 đi nộp hồ sơ buổi sáng, chứ chiều là bắt đầu không nhận nữa rồi. Hôm đó nghe anh nhận hồ sơ nói, nếu ai đạt, sẽ được bên ngân hàng gọi điện.

Mình có bài tập về lập bảng lưu chuyển tiền tệ mong các bạn bàn bạc giúp!!!
Doanh thu bán hàng 35.416 trđ
Thu khác 500 trđ
Chi mua hàng 32.128 trđ
Chi phí kinh doanh và chi phí khác 8.452 trđ
Chi nọp thuế 2.431 trđ
Chi mua sắm TSCĐ 670 trđ
Trả nợ vay ngắn han 5 tỷ đ
Trả nợ vay dài hạn 12350 trđ
Lợi nhuận ròng 3.450 trđ
Điều chỉnh các khoản thu chio k bằng tiền mặt khấu hao 750 trđ
Điều chỉnh các khoản thay đổi trong TSLĐ: + tăng các khoản phải thu 540 trđ
+ Giảm HTK 678 trđ
Căn cứ vào các số liệu trên lập báo cáo lưu chuyển tiền tệ theo pp trực tiếp và gián tiếp!!!
Thực ra 2 pp này chỉ khác nhau ở phần lưu chuyển của hoạt động kinh doanh, n mà mình làm số của 2 bảng k khớp nhau
Mà bạn nào có thể cho mình biết cho LN ròng ở đây làm j? công thức chính xác tính LN ròng là j vậy?
Thanks cả nhà ^^

Mà hôm bạn nộp hồ sơ, anh/chị ở đó nhận hồ sơ có nói gì không?
Không biết có ai được gọi đi phỏng vấn sơ loại chưa...

chi nhanh da nang nam nay chi nop ho so o chi nhanh thanh pho thoi. Nam ngoai dc nop o 2 chi nhanh nen do hon. Ma ko bit khi nao moi co danh sach thi nhi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,579
Thành viên mới nhất
charlieparkerme
Back
Bên trên