Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Sao hôm qua mình đi nộp hồ sơ ở CN 4 thì dc nói là đã hết nhận hồ sơ rồi trong khi thông tin ghi là đến 5/10 nhỉ.
Full rồi nên k nhận nữa thôi bạn ơi. Mấy CN khác đã ngưng nhận hồ sơ từ bữa thứ 2 rồi, có chi nhánh chỉ nhận thứ 7. TB chỉ là TB.
Không sao đâu bạn ơi. Cứ nộp vô họ cũng ko kiểm tra mình cao bao nhiêu đâu.
Có chi nhánh đo chiều cao rồi loại trực tiếp luôn đó bạn. Nhưng cứ thử đi biết đâu may mắn mỉm cười với bạn ấy nhỉ?
Có ai được CN4 call phỏng vấn chưa nhỉ? Nóng quá..:((

Có ai nộp và pv ở chi nhánh bạch đằng - Nam Định cho mình chút thông tin với, mai định xuống đó 1 chuyến

Mình cũng nộp chi nhánh an phú đây, chưa được gọi thông báo phỏng vấn gì cả. Cảm giác như là out rồi thì phải.

Mình cũng đang hóng như bạn đây. Không biết là có may mắn lọt vào vòng trong không nữa. Mà cũng may hôm thứ 7 đi nộp hồ sơ buổi sáng, chứ chiều là bắt đầu không nhận nữa rồi. Hôm đó nghe anh nhận hồ sơ nói, nếu ai đạt, sẽ được bên ngân hàng gọi điện.

Mình cũng được dặn như vậy, nhưng sao t7 chỉ nhận buổi sáng và không nhận hồ sơ nữa, nhưng tới giờ vẫn không thấy gọi pv sơ tuyển, chắc out rồi, hic hic, ko hy vọng gì nhiều vào NHNN, buồn quá

Bắc NĐ mình nộp hôm thứ 2 thì nộp xong lấy giấy biên nhận rồi chờ phỏng vấn, ko chuẩn bị gì nên pv ko trả lời được, a pv dặn đi dặn lại là về học lại cho kỹ vảo để đi thi chứ. He he. Hôm qua nhờ người quen hỏi cho thì bít là được đi thi rồi. Mà nghe nói là có suất hết rồi nhóe. Thí sinh tự do thì chờ lần sau thôi. Kệ, cứ đi thi cho biết chứ nhỉ.
Danh sách đi thi là ng đc pv hum ý mà nhận biên nhận là đc à bạn? hay có loại gì nữa ko bạn?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên