Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

hiC, đúng đc vế sau nhưng vế đầu sai , sao các bạn nghĩ cứ có bố mẹ người thân làm NH, COCC thì học dốt nhỉ. Chi nhánh Agri gần nhà tui nhất,mấy đứa bạn học cùng khóa vs tui có bố mẹ làm trong đó toàn học hvNH,KTQD, BKHN k a.
này thì COCC, tòan là Dân lập, vs ĐH Kinh tế kỹ thuật CN... Đại Học Đại Nam... thì vào phòng đi thi cả thôi, có suất thì cũng chỉ đến vòng loại hồ sơ, còn chấm điểm bài thi viết thì cứ chờ đấy.... chỉ có con, cháu của sếp tổng thôi, con cháu nhân viên thường thì cũng phải thi hết.

- - - Updated - - -

hiC, đúng đc vế sau nhưng vế đầu sai , sao các bạn nghĩ cứ có bố mẹ người thân làm NH, COCC thì học dốt nhỉ. Chi nhánh Agri gần nhà tui nhất,mấy đứa bạn học cùng khóa vs tui có bố mẹ làm trong đó toàn học hvNH,KTQD, BKHN k a.
này thì COCC, tòan là Dân lập, vs ĐH Kinh tế kỹ thuật CN... Đại Học Đại Nam... thì vào phòng đi thi cả thôi, có suất thì cũng chỉ đến vòng loại hồ sơ, còn chấm điểm bài thi viết thì cứ chờ đấy.... chỉ có con, cháu của sếp tổng thôi, con cháu nhân viên thường thì cũng phải thi hết.

Bạn thi vị trí nào vậy?TD or KT

Danh sách họ có ghi học trường nào, xếp loại gì không bạn?
Thực ra cũng không hẳn thế đâu bạn ah, mình cũng có người nhà làm ở AGR huyện nhưng đợt này nộp bị out, chắc do hồ sơ ko dc đẹp, chứ mình nghe nói đợt này Tín dụng bảo có 6-7 trường hợp bằng giỏi mà.
ko ghi trường nào nhưng mà mình biết mấy đứa(bạn mình) dân lập cũng trong ds này. và có mấy đứa bạn mình pv tốt bằng giỏi bị loại hết. đi pv ngta còn hỏi cháu thi vietin với BIDV có vào vòng trong ko. mình trả lời thật thà cháu có ạ, cháu xếp t3 nhưng ta lấy 2 chỉ tiêu, thế là bị loại nhưng cũng có những bạn giỏi thật sự, các bạn cứ cố gắng thi hết mình nhé.

Mình mới nộp HS chi nhánh Bình Định hồi chiều...Chờ thì lâu mà pv chưa đầy 5p.Chac la minh out ngay từ đầu rùi quá...Hok có hoi j ve nghiệp vụ mà hỏi về gia đình không ah...( hỏi nhà mình có ai làm ngân hàng ko??Ba mẹ làm gì???..)Như thế là sao nhỉ mọi người???

Có bạn nào nộp ở Hóc Môn không vậy? Người ta còn nhận HS không nhỉ?

bạn ơi, vậy là hum đó nhận biên nhận pv xong là chờ thi nữa thôi à? thấy các chi nhánh khác pv nữa, ko bít BNĐ sao?
Cô bảo mình là hnay có số báo danh hay sao ấy,ko biết nó dán ở đâu nhỉ,hay là gửi vào mail ,mai hóng hớt vào mail xem thế nào.hic.

bạn ơi trường ĐH Đại Nam họ đào tạo cực chuẩn về ngành ngân hàng đấy, các bạn ấy được thực hành rất nhiều về nghiệp vụ ngân hàng và tất cả các kỹ năng phục vụ cho ngành ngân hàng, các thầy cô dạy ở đấy cũng rất chất lượng, mình học KTQD nhưng lại có đứa bạn học ở đấy, cũng từng đi học cùng nó rùi. học thích lắm

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,576
Thành viên mới nhất
suadientulimosa
Back
Bên trên