Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

bạn ngồi phía trên bên trái đúng k? Người được cô hướng dẫn ưu ái nhất nè!

bạn ngồi phía trên bên trái đúng k? Người được cô hướng dẫn ưu ái nhất nè!

uh, cô ấy dẫn mình vào rùi mình ngồi bàn đầu dãy bên trái, thì mình vào trễ nên phải dc hướng dẫn chứ các bạn cũng dc hướng dẫn trước đó còn ji :D

pass v1 rồi hả bạn...................bạn ở hải dương à?
hình thức thi như năm ngoái thôi bạn à
úi >"< năm ngoái có thi đâu mừ biết nó như nào,bạn nói rõ hơn giúp mình đc không,vì mình thấy ngoài bắc mình thì thi trắc nghiệm,nhưng trong miền Nam sao vẫn thi trắc nghiệm hay sao ý,a nhân tiện cho mình hỏi là có thi IQ ko bạn =D>

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
CN mình nộp dễ lắm, có điều fải đổi lại giấy khám sk & SYLL do ko đúng yêu cầu, chiều nộp lại thì đc nhận hs rùi :D

Đi nộp hs tới lần t2 mới được nhận, hix mà sao không thấy CN An Giang phỏng vấn nhỉ? chỉ hỏi là nguyện vọng của e về huyện nào, cố tình đẩy mình về huyện hem cho làm ở tỉnh đó mà, đành trả lời đại 2 huyện gần nhà nhất, ngày đầu tiên nộp thì thấy mấy bác dẫn con đi, rùi bắt tay với mấy bác agribankers, ngày thứ 2 thì 1 chị phòng hành chánh làm sẵn hs và gọi điện hỏi bác j ih, con của bác có dự tuyển kg? làm thêm cái đơn dự tuyển và đơn xin việc nữa đi, chăm sóc cho gà nhà chu đáo quá. Nhưng mặc kệ, cứ thi hết mình, thi càng nhiều kinh nghiệm càng nhìu :D cố lên mọi ng

ban nao thi agri chi nhanh vinh phuc, neu co ket qua pass vong 1 thi thong bao cho to voi. to dang o ha noi, nen ko xem dc. doc cua cac ub thay lo cho cai than minh, mac du cung la 1/11 nguoi dc nhan ho so. hic

uh, cô ấy dẫn mình vào rùi mình ngồi bàn đầu dãy bên trái, thì mình vào trễ nên phải dc hướng dẫn chứ các bạn cũng dc hướng dẫn trước đó còn ji :D
chưa chắc nhe, lúc đó mình cũng vào trễ nhưng sớm hơn bạn được một tí, mà đâu có thấy hướng dẫn kỹ như vậy đâu, ak mà bạn có nghe nói khi nào test không vậy?:)

chưa chắc nhe, lúc đó mình cũng vào trễ nhưng sớm hơn bạn được một tí, mà đâu có thấy hướng dẫn kỹ như vậy đâu, ak mà bạn có nghe nói khi nào test không vậy?:)

Dự là khoảng 10 hay 13 14 ji ấy, cơ mà thời gian cụ thề thì chưa biết. ah mà bạn add nick yh giống nick 4r nhe' co' j trao đổi thêm, mình out đây ^_^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,575
Thành viên mới nhất
easyridetransfe
Back
Bên trên