Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

t thi phòng 10, c tên Trang chắc mình thi cùng phòng cũng nên ^_^, c hỏi cn nộp được không mà họ không nói gì à
C ơi, thế chủ nhật không thu à, mà phải đợi đến thứ 2 à; hic mà không biết có phỏng vấn luôn không hay hẹn phỏng vấn nhỉ

Lúc nãy t cũng k hỏi là CN có nộp đc k, nhưng t nghĩ chắc người ta k làm việc đâu. c thử gọi điện hỏi xem thế nào. Sáng nay c thi exim à? phòng mấy vậy?

t thi phòng 10, c tên Trang chắc mình thi cùng phòng cũng nên ^_^, c hỏi cn nộp được không mà họ không nói gì à

t thi phòng 5 cơ. t có k hỏi CN có nộp đc k. t chỉ hỏi T2 nộp đc k thì chị ý bảo k biết vì còn nhiều hs trong khi giới hạn hs được đi thi. T2 cứ thử đi nộp xem thế nào

uh,sáng mai t qua nộp thử xem thế nào, chắc họ có thu thôi; chứ để đến thứ 2 nhỡ không nhận nữa

t thi phòng 5 cơ. t có k hỏi CN có nộp đc k. t chỉ hỏi T2 nộp đc k thì chị ý bảo k biết vì còn nhiều hs trong khi giới hạn hs được đi thi. T2 cứ thử đi nộp xem thế nào

Cho tớ hỏi một chút với. Đơn xin việc và phiếu đăng kí dự tuyển tớ nghĩ là 1. Tức là ở đây sau khi điền vào giấy đăng kí dự tuyển mình còn phải viết tay 1 đơn xin việc đúng không? Cảm ơn mọi người

Cho tớ hỏi một chút với. Đơn xin việc và phiếu đăng kí dự tuyển tớ nghĩ là 1. Tức là ở đây sau khi điền vào giấy đăng kí dự tuyển mình còn phải viết tay 1 đơn xin việc đúng không? Cảm ơn mọi người

Là 2 chứ ko phải 1 đâu bạn, tớ đánh máy đơn xin việc cho lẹ, họ đâu yêu cầu viết tay đâu

- - - Updated - - -

Sáng nay nộp bên An phú, chưa tới 8h30 mà đã hơn 30 người đợi.... đã vậy còn bắt tháo dép ra để đo chiều cao. haiz.... nhìn thấy đủ cảnh quan liêu...chán
Nộp xong rồi có phỏng vấn lun ko bạn

Trời ơi sao kì vậy mình cũng nộp ở CN4 đó ,nhưng mà anh bảo vệ nói là chị nhận hồ sơ đi mất tiêu rồi thứ 2 mới nhận. Rốt cuộc là sao đây ta?
Bạn đi nộp lúc nào? Mình tới đó lúc 8h, là ngta bắt đầu nhận hồ sơ luôn rồi đó.

Bạn đi nộp lúc nào? Mình tới đó lúc 8h, là ngta bắt đầu nhận hồ sơ luôn rồi đó.

Bạn ơi cho mình hỏi xíu nhe: Trường ĐH Ngân Hàng họ có giới hạn ngành và xét điểm ko? Hixx bao nhiêu lần đi nộp hồ sơ mà chán cái cảnh ngành với điểm quá lun :((

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,923
Thành viên mới nhất
bsportreisen1
Back