Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
CN Mê Linh: 2h30' chiều thứ 7, các chị vẫn nhận hồ sơ như bình thường, xem xong hs của mình, chị NV bảo ra chỗ cánh cửa đo xem đủ chiều cao không.hix..."e thông cảm, e không đủ chiều cao nên bọn chị ko nhận được".
PS: Có bạn nào không đủ chiều cao và không có người quen biết như mình thì ko phải đi nộp mà mất công.b-)

Hn t đến chi nhánh Hà Tây nộp phải lủi thủi đi về vì ko chấp nhận giấy chứng nhận tốt nghiệp. Đứng đến 10h30 mà mới đến ng thứ 12 trong khi stt của mình là 63. Và chỉ nhận hs đến 4h chiều nay. Bắt đầu từ mai ko nộp đc nữa :D Đúng là chả bao giờ có duyên với Nhà Nước

Hn t đến chi nhánh Hà Tây nộp phải lủi thủi đi về vì ko chấp nhận giấy chứng nhận tốt nghiệp. Đứng đến 10h30 mà mới đến ng thứ 12 trong khi stt của mình là 63. Và chỉ nhận hs đến 4h chiều nay. Bắt đầu từ mai ko nộp đc nữa :D Đúng là chả bao giờ có duyên với Nhà Nước

Thế là k nộp đc hả Sư Tử :(

nghe các bạn nói 1 số chi nhánh ko nhận hs nữa mà thấy buồn quá..hôm nay mình vẫn chưa đi nộp được,,ko biết thứ 2 ngân hàng có nhận hs nữa ko nhỉ..thấy lo lắng quá:(:(

Đồng hương và đồng môn ney! hic. T cũng chưa nộp! thứ 2 bon chen vậy. Bạn học khoa nào?
Hic. t vừa gọi điện hỏi chi nhánh xem có nhận hs buổi chiều k thì chị ấy bảo chiều chỉ xử lý nốt mấy hs lúc sáng thôi vì lúc sáng đông quá, mà buổi sáng có phát phiếu để nộp hs đấy. Tình hình này T2 đi nộp chắc chẳng còn suất nào cho mình nữa.

Lại một lần nữa mang hồ sơ về, dù đã lấy được STT 11. Lý do là chưa có bằng chính thức.huhu. Hôm nay các bậc phụ huynh dẫn con đi cứ như là ngày đầu tiên đi học, chen lấn để "chị ơi, cháu nhà em đây này" :))

Bên chi nhánh mình cũng thế, mấy bác đi cả oto đưa con em đi thi, vào cái là bắt tay loạn xị ngậu, chả cần lấy STT gì, vào cái là "giới thiệu với bác, đây là cháu nhà em" :))

Bạn ơi! Người ta nói thẳng là chỉ nhận hồ sơ tới chiều nay thôi hả bạn? ôi!!! t cũng định nộp chi nhánh Hà Tâ đây. chẳng lẽ lại thế!!?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,085
Tổng số thành viên
351,987
Thành viên mới nhất
kyzsccll22
Back
Bên trên