Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Ai chi nhánh Quảng Trị đi nhớ mang theo 2 tấm ảnh nha, trong tin tức tuyển dụng không yêu cầu nhưng đến đó người ta bắt nộp 2 ảnh, may mà mình có đem đi dự phòng, mặc dù là nhà gần đó:))

Hồi sáng mình có bon chen đi nộp bên CN4, vào được hơn 5mns thì chị TP hành chính gọi xuống bv nói là hok nhận hs nữa, ai đến nộp thì hẹn sáng thứ 2.
Chị ấy có hỏi sơ sơ 1 số bạn, vd như chiều cao. Mình thì hỏi về chỗ làm cũ.
Có kinh nghiệm là biên nhận hsơ thì các bạn in cả 2 bản luôn nhe, nhiều bạn chỉ in 1 bản à!

Chi nhánh 4 có phỏng vấn gì ko bạn
Hồi sáng mình nộp thì k thấy phỏng vấn gì hết, chị nhận hồ sơ nói tuần sau NH sẽ gọi đi sơ tuyển [chắc là pv]
Bạn ơi cho mình hỏi xíu nhe: Trường ĐH Ngân Hàng họ có giới hạn ngành và xét điểm ko? Hixx bao nhiêu lần đi nộp hồ sơ mà chán cái cảnh ngành với điểm quá lun :((
Trường hợp đó mình chưa gặp nên mình cũng k rõ nữa. Mình cũng k hiểu rõ ý của bạn lắm :(Còn mình nghĩ giới hạn ngành và xét điểm là tùy yêu cầu của mỗi nơi chứ, trường mình hay trường nào cũng vậy thôi. Bạn cứ thử đi, còn tùy duyên nữa bạn ạ. Cố lên!^^

Trường hợp đó mình chưa gặp nên mình cũng k rõ nữa. Mình cũng k hiểu rõ ý của bạn lắm :(Còn mình nghĩ giới hạn ngành và xét điểm là tùy yêu cầu của mỗi nơi chứ, trường mình hay trường nào cũng vậy thôi. Bạn cứ thử đi, còn tùy duyên nữa bạn ạ. Cố lên!^^

Là kiểu như vị trí Kế toán chỉ nhận Tài chính - Ngân hàng với Kế Toán Kiểm Toán í bạn ^^ Mình toàn bị trả hồ sơ vì ko học đúng 2 ngành ấy dù ĐHNH, với lại GPA mình 6.7 thôi -.- (mà mấy ông lớn toàn lấy trên 7.0)

Là kiểu như vị trí Kế toán chỉ nhận Tài chính - Ngân hàng với Kế Toán Kiểm Toán í bạn ^^ Mình toàn bị trả hồ sơ vì ko học đúng 2 ngành ấy dù ĐHNH, với lại GPA mình 6.7 thôi -.- (mà mấy ông lớn toàn lấy trên 7.0)
Ngta làm như vậy cũng đúng thôi mờ, nếu bạn học HTTT thì nộp bên CNTT của NH, còn nếu học QTKD hay Ngôn ngữ Anh còn nhiều chỗ để nộp hồ sơ lắm, hok thì nộp vị trí QHKH ở mấy NHTM cũng đc mà, cái đó chỉ cần có khả năng ngoại giao và ngoại hình là nộp đc rồi.:D

Ngta làm như vậy cũng đúng thôi mờ, nếu bạn học HTTT thì nộp bên CNTT của NH, còn nếu học QTKD hay Ngôn ngữ Anh còn nhiều chỗ để nộp hồ sơ lắm, hok thì nộp vị trí QHKH ở mấy NHTM cũng đc mà, cái đó chỉ cần có khả năng ngoại giao và ngoại hình là nộp đc rồi.:D

À tại vì định hướng của mình ko đi theo CNTT cũng ko theo QHKH b ui :D
Dù sao cũng cám ơn bạn nhiều nha, chúc bạn thành công ở lần thử sức này hihiiii

các bạn ơi cho mình hỏi với các khu vực 1,2,3 có thi cùng ngày ko thế? thanks nhìu nhé.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,085
Tổng số thành viên
351,987
Thành viên mới nhất
kyzsccll22
Back
Bên trên