Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
hôm qua mình đọc quảng cáo trên báo tuổi trẻ thấy agr Sóng thần ghi nhận hồ sơ từ ngày đăng tin. Mai lên nộp xem được không? không nhận thì về

Lúc chiều nhờ bà chị học cùng trường lớn hơn 3 khóa nộp hồ sơ vào Agri Sóng thần,bả bảo nộp thì nộp chứ chị khuyên em kiếm chỗ khác mà thi chư đừng kỳ vọng nhiều,đâu vào đó cả rồi-------------->Nản toàn tập với cái xã hội này,học hết cơm hết gạo mà lại nói vậy à

Mọi người viết cái phần mục tiêu phát triển nghề nghiệp vs mục kỹ năng đặc biệt tn thế? Cho t xin ít kinh nghiệm với :((

Mọi người ơi cho mình hỏi con thương binh nhưng không phải làm trong ngành thì có được ưu tiên gì không nhỉ?

Lúc chiều nhờ bà chị học cùng trường lớn hơn 3 khóa nộp hồ sơ vào Agri Sóng thần,bả bảo nộp thì nộp chứ chị khuyên em kiếm chỗ khác mà thi chư đừng kỳ vọng nhiều,đâu vào đó cả rồi-------------->Nản toàn tập với cái xã hội này,học hết cơm hết gạo mà lại nói vậy à

Thích thì nhích thôi bạn, sao phải soắn? Mình nộp thì có thể được, có thể ko, vẫn biết là cơ hội quá mong manh, nhưng nếu đang nhàn rỗi, tập hồ sơ cũng ko đáng chi phí là bao, mà ko nộp thì 100% là ko được rồi :))

lạ quá, năm ngoái thi viết ko thấy môn thi IQ sao trong phần kinh nghiệm thi tuyển năm ngoái lại thấy trao đổi về IQ, ai giải thích dùm dc ko???

Tớ không rõ con GD có được nhận trước ko,nhưng chỗ tớ thì con ai cũng đúng ngày ấy nộp cả.kể cả con GD huyện, lẫn các mối quen biết

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,087
Tổng số thành viên
352,065
Thành viên mới nhất
dailyaperture
Back
Bên trên