Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Cho tớ hỏi sao mẫu biên nhận hồ sơ trống trơn vậy.mình có phải nộp cái giấy đó ko,mà viết j vào cái giấy đó hả mọi người%-(

Thông tin chính xác là số lượng thí sinh dự thi vòng 2 gấp 6 lần yêu cầu tuyển dụng a. Cả nhà bon chen thôi, chi nhánh mình nộp cách nhà 50km , chạy xe cũng oaur rồi .

cậu ơi tớ hỏi cái, nếu mình bon chen vòng hồ sơ (tức vòng 1), sơ tuyển ok, họ nhận hồ sơ thì khả năng không được vào vòng 2 là vẫn có à
Hay được nhận hồ sơ là yên tâm đi tiếp vòng 2 ?
Thông tin chính xác là số lượng thí sinh dự thi vòng 2 gấp 6 lần yêu cầu tuyển dụng a. Cả nhà bon chen thôi, chi nhánh mình nộp cách nhà 50km , chạy xe cũng oaur rồi .

Nhận thì cứ nhận thôi cậu a, đi thi đc hay k là chuyện khác. Họ k thông báo giới hạn hồ sơ như BIDV mà công văn họ đứa xuống là vòng 2= 6 lần nhu cầu. Có nghĩa là cậu đc nhận hs, nhưng vấn đề cậu có pass vòng 1 k ?????
cậu ơi tớ hỏi cái, nếu mình bon chen vòng hồ sơ (tức vòng 1), sơ tuyển ok, họ nhận hồ sơ thì khả năng không được vào vòng 2 là vẫn có à
Hay được nhận hồ sơ là yên tâm đi tiếp vòng 2 ?

Cho tớ hỏi sao mẫu biên nhận hồ sơ trống trơn vậy.mình có phải nộp cái giấy đó ko,mà viết j vào cái giấy đó hả mọi người%-(

Cái giấy biên nhận hồ sơ mình in ra, xong tới đưa cho người ta. Người ta xem hồ sơ mình có gì thì sẽ tick vào rùi người ta giữ một bản, mình giữ một bản đó bạn.

Hic hic, mới gọi bên Agr Sóng Thần, sáng thứ 7 bên đó không làm việc, nộp hồ sơ thế nào nhỉ?

Cái giấy biên nhận hồ sơ mình in ra, xong tới đưa cho người ta. Người ta xem hồ sơ mình có gì thì sẽ tick vào rùi người ta giữ một bản, mình giữ một bản đó bạn.

Thông tin mình điền đầy đủ chỉ trừ mấy cái ô trống để tick vào thôi hả bạn. Mình cắt ra làm 2 hay là để nguyên 1 trang như thế hả bạn?...

hôm qua mình đọc quảng cáo trên báo tuổi trẻ thấy agr Sóng thần ghi nhận hồ sơ từ ngày đăng tin. Mai lên nộp xem được không? không nhận thì về
Hic hic, mới gọi bên Agr Sóng Thần, sáng thứ 7 bên đó không làm việc, nộp hồ sơ thế nào nhỉ?

Cả nhà ơi cho mình hỏi người ta nói thời gian nộp hồ sơ là từ 29/9/2012 đến hết 5/10/2012.
- Buổi sáng: từ 8h30 đến 11h
- Buổi chiều: từ 14h đến 16h30
Vậy là nộp cả thứ 7, chủ nhật luôn à?

Back
Bên trên