Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

chắc ở chỗ nguyễn cơ thạch ý, vì mấy lần đi qua tớ thấy có 1 cái chi nhánh agri ở đấy. đợt này HN lấy ít quá, chi nhánh đống đa còn lấy có 1 chỉ tiêu:((. bên từ liêm có 3 cũng là may hơn roài đó:(

e có 1m50 thôi à;), mà e ghi gian lên 1m55 trong giấy khám sk. liệu khi xét tuyển có sao ko ta. e nhờ người trong nh nộp giùm.
oa oa...tsao lại lùn thía này chứ

mình nộp vào thanh toán quốc tế. cậu định hum nào nộp hồ sơ? có thông tin j trao đổi nhé. bạn huongtm đã làm ở ngân hàng nào chưa?

Sinh viên mới ra trường và tạch tất cả những ngân hàng đã từng thi tuyển bạn ạ :((

Mình định nào vị trí kế toán chi nhánh Mê Linh, nhưng mà sáng bận đi thi, nên định chiều 29/09 qua nộp, không biết lúc đó ng ta có làm việc không nữa.:(:)((

Theo một số thông tin mà bạn mình bảo chỉ nhân số lượng hồ sơ gấp 6 lần số lượng cần tuyển dụng :((, chắc ko bon chen nộp được rồi, lại kiểu giống BIDV rồi

Cả nhà cho mình hỏi tí, cái mẫu biên nhận hồ sơ có cần phải điền sẵn tên, địa chỉ... không nhỉ? hay chỉ cần in ra thôi là được? thanks trước nhá:D

- - - Updated - - -

cùng cảnh ngộ rồi, đợt trứoc mình cũng nộp mấy ngân hàng mà hồ sơ một đi ko trở lại, hix:(. đành tiếp tục cố gắng...

Như mình thì mình in mẫu đấy ra, cắt làm 2 bản, rồi điền vào, ký vào; nhưng không tích vào ô liệt kê giấy tờ trong hồ sơ, vì cái đấy chắc bên ngân hàng mới tích vào
Cả nhà cho mình hỏi tí, cái mẫu biên nhận hồ sơ có cần phải điền sẵn tên, địa chỉ... không nhỉ? hay chỉ cần in ra thôi là được? thanks trước nhá:D

- - - Updated - - -

cùng cảnh ngộ rồi, đợt trứoc mình cũng nộp mấy ngân hàng mà hồ sơ một đi ko trở lại, hix:(. đành tiếp tục cố gắng...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,784
Thành viên mới nhất
cherishcup
Back
Bên trên