Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
chắc ở chỗ nguyễn cơ thạch ý, vì mấy lần đi qua tớ thấy có 1 cái chi nhánh agri ở đấy. đợt này HN lấy ít quá, chi nhánh đống đa còn lấy có 1 chỉ tiêu:((. bên từ liêm có 3 cũng là may hơn roài đó:(

uh thế hôm nào cậu nộp đấy. có gì onl yahoo nói chuyện

đơn xin việc có phải viết tay ko nhỉ? có ai có mẫuc ko? hay chỉ viết đơn xin viejc như vào các cong ty thôi?

NGUYỄN CƠ THẠCH LÀ TRỤ SỞ CHÍNH BẠN NHÉ :)
TIỆN ĐÂY CHO MÌNH HỎI THÊM LẦN NỮA VỚI,TỜ "PHIẾU ĐĂNG KÝ DỰ TUYỂN" PHẦN "aNH VĂN" PHẢI GHI NHƯ NÀO NẾU NHƯ CHỈ CÓ CHỨNG CHỈ C ?

NGUYỄN CƠ THẠCH LÀ TRỤ SỞ CHÍNH BẠN NHÉ :)
TIỆN ĐÂY CHO MÌNH HỎI THÊM LẦN NỮA VỚI,TỜ "PHIẾU ĐĂNG KÝ DỰ TUYỂN" PHẦN "aNH VĂN" PHẢI GHI NHƯ NÀO NẾU NHƯ CHỈ CÓ CHỨNG CHỈ C ?
Trên Nguyễn Cơ Thạch có cả chi nhánh Từ Liêm và trụ sở chính, Chi nhánh Từ Liêm nằm gần kho bạc và gần phía đầu đường hồ tùng mậu ấy.

các bạn ơi, nộp hồ sơ là họ ktra xong nhận thôi chứ. còn phỏng vấn sơ tuyển là sau phải ko? vì mình nhờ người trong ngân hàng nộp giúp. mình chưa đi lần nào nên chưa có kinh nghiệm j hết

- - - Updated - - -

đơn xin việc có phải viết tay ko nhỉ? có ai có mẫuc ko? hay chỉ viết đơn xin viejc như vào các cong ty thôi?
mình chỉ viết đơn xin việc viết tay như bình thường...quan trọng là hồ sơ đạt yêu cầu thôi mà.
chắc thứ 3 mình mới đi nộp, có trể quá ko ta?

Trên Nguyễn Cơ Thạch có cả chi nhánh Từ Liêm và trụ sở chính, Chi nhánh Từ Liêm nằm gần kho bạc và gần phía đầu đường hồ tùng mậu ấy.

Vậy có nghĩa là mình phải ra chi nhánh ở gần kho bạc nhà nuớc nộp chứ không phải ở trụ sở chính đúng không?

Cả nhà ơi, cho Chip hỏi 1 tí với ạ.
Mẫu hồ sơ đăng ký phải viết tay hay đánh máy ạ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,087
Tổng số thành viên
352,043
Thành viên mới nhất
Tranquanganh
Back
Bên trên