Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
2h chiều mai mới họp cả nhà nhé. Giấy mời phát cho các trưởng ban rồi. Họp công bố hơn 400 lao đôg rồi các bác phát biểu. Chắc phải 4h mới xong. may ra thi chiều muộn mai mới có. ko thì phải thứ 3. :)

Anh ơi sao mà mai lại hộp chiều vậy? thôi keu họp sáng đi, chứ mai họp chiều chắc chắn chiều tối cũng chưa có kết quả đâu. mà theo em thì, có nêu hết danh sách đậu thì mây bác làm gì biết ý kiên gì mà nêu chứ, đau phải kêu từng đứa lên coi mặt, xem bài và nhận xét đâu......

Làm gì có chuyện họp xong, vừa công bố đã Up lên mạng được! Còn phải thư ký cuộc họp "các kiểu con đà điểu" nữa chứ... Mình nghĩ ít nhất sáng thứ 3 mới có được!

Làm gì có chuyện họp xong, vừa công bố đã Up lên mạng được! Còn phải thư ký cuộc họp "các kiểu con đà điểu" nữa chứ... Mình nghĩ ít nhất sáng thứ 3 mới có được!
Thiệt tình mình hết chịu nổi cảnh "chờ đợi là hạnh phúc rồi". Đậu rớt gì cũng công bố sớm sớm đi để người ta còn biết đường mà tính nữa

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,981
Thành viên mới nhất
timduongdi
Back
Bên trên