Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
bạn Puc Pu Pan này cũng thi cùng đợt này sao lại bảo là dân agri rồi, lạ nhỉ

chỗ bạn là chi nhánh nào thế, cái quy định này là bản cam kết toàn hệ thống, ai đi làm khi hoàn thiện hồ sơ mà chả kí rồi nộp cho phòng tổ chức

- - - Updated - - -

chỗ khác tớ ko biết, bạn hỏi về Agibank, nên tớ nói chính xác những thông tin của AG thôi, tớ là dân agribank mừ :))

nói ko biết ngượng à. có người nhà làm agr chắc hỏi đc hả bạn. bạn cũng đi thi như mọi ng mà chém như đúng rồi.

đây này, cho bạn biết nhé. Nếu chưa có gia đình thì 03 năm sau khi vô mới được lập gia đình, còn nếu có gia đình rồi thì 2 năm mới được có con. vậy nhé

như vầy là sao ta??? giờ tớ mới nghe đó. theo như bạn nói nếu năm nay ai mà 27 tuổi thi vào thì sớm nhất phải 31 tuổi mới được sinh em bé chắc hức

đây này, cho bạn biết nhé. Nếu chưa có gia đình thì 03 năm sau khi vô mới được lập gia đình, còn nếu có gia đình rồi thì 2 năm mới được có con. vậy nhé
Quy định nghiêm vậy ak, vậy các bạn nào muốn có con sớm nên tranh thủ lập gia đình trước khi vô Agribank nhe!:)

nói ko biết ngượng à. có người nhà làm agr chắc hỏi đc hả bạn. bạn cũng đi thi như mọi ng mà chém như đúng rồi.

hơ, bạn này sao í nhỉ, tôi đi làm rồi thì bảo đi làm rồi, và agribank có quy định như nào ai thắc mắc thi tôi trả lời, có sao đâu mà bảo chém gió với cả ko biết ngượng. Pó tay

Tớ cũng tín dụng, tuyển 4 TD mà đã 3 COCC rồi, hazzz, mà bao nhiêu người thế ko lẽ tập trung hết 8/10 để pvan sao, thấy bảo có CN pvan mỗi người 15p, chả biết chỗ mình sao nữa nhẩy??

Bạn thi tín dụng chi nhánh thanh hóa??

- - - Updated - - -

Sáng 7h30p ngày 8/10 các thí sinh có mặt tại tầng 6 CN NHNNo&PTNT Tỉnh Thanh Hóa(Số 12 Phan chu trinh,P.Điện Biên) để phỏng vấn sơ loại. Đấy nội dung là như thế bạn ạ

cài này là nội dung bạn nhận đc tin nhắn từ chi nhánh hả?

- - - Updated - - -

bạn cũng vừa nhận được tin nhắn của tổng đài à, 7h30 ngày 8/10 thấy lo lo, bạn thi TD hay KT?

cái này là sao nhỉ? chém vừa thôi chứ

=>>> Nếu chi nhánh Thanh hóa lần này có người đỗ tên là Phúc thì chắc là bạn chạy rồi.

Bạn thi tín dụng chi nhánh thanh hóa??

- - - Updated - - -

cài này là nội dung bạn nhận đc tin nhắn từ chi nhánh hả?

- - - Updated - - -

cái này là sao nhỉ? chém vừa thôi chứ
chuẩn, cái này thì đúng rồi, đúng là con iem đi thi chứ ko phải tôi, còn tôi đã đi làm và biết cái gì thì nói cái í, chứ chém cái gì mà chém, cứ đậu rồi đi làm xem lúc chuẩn bị hồ sơ có đúng như thế ko? Ko dưng chỉ vì 1 you hỏi về cái chế độ sinh đẻ mà lại um như này, pó tay với bạn, chắc chờ đợi lâu quá, nên dễ cáu hả?
bonus lần cuối: với cái thái độ ăn nói dễ gây sự như you ấy, thì đi làm ở đâu cũng ko ai thích đâu, ok?

quy định vậy thôi, mình có chị vào năm trước mà nay đã cưới rồi nè, có sao đâu

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,965
Thành viên mới nhất
Genesis Merch
Back