Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

trước giờ vẫn nghĩ chắc không có cơ hội nhưng không hiểu sao bây giờ bắt đầu thấy lo lắng, hồi hộp không như mấy tuần trước. số mình sẽ đi đâu về đâu đây!

hi cả nhà. cả nhà giải đáp thắc mắc này giúp tớ với. nếu được vào ngân hàng Agribank làm việc thì sau bao lâu mới được có em bé vậy???? Mọi người giả nhời nhanh hộ nha. Thanks cả nhà nhiều lắm.
Đủ 24 tháng kể từ ngày hết thời gian HDLĐ thử việc bạn ạ(thử việc 2 tháng), sau đó sinh con thứ 2 cách con thứ nhất 36 tháng.

hi cả nhà. cả nhà giải đáp thắc mắc này giúp tớ với. nếu được vào ngân hàng Agribank làm việc thì sau bao lâu mới được có em bé vậy???? Mọi người giả nhời nhanh hộ nha. Thanks cả nhà nhiều lắm.

Muốn có lúc nào cũng dc, Ko có ràng buộc dieu kien đó! cũng ko cần phải con t nhat cach con thu hai bi nhiu thang cả! cho minh làm là vậy đó!

bạn này có chồng rồi à? chắc 8x hả ?

đây này, cho bạn biết nhé. Nếu chưa có gia đình thì 03 năm sau khi vô mới được lập gia đình, còn nếu có gia đình rồi thì 2 năm mới được có con. vậy nhé

- - - Updated - - -

ngày mai liệu có kết quả không các bác

Muốn có lúc nào cũng dc, Ko có ràng buộc dieu kien đó! cũng ko cần phải con t nhat cach con thu hai bi nhiu thang cả! cho minh làm là vậy đó!

chỗ bạn là chi nhánh nào thế, cái quy định này là bản cam kết toàn hệ thống, ai đi làm khi hoàn thiện hồ sơ mà chả kí rồi nộp cho phòng tổ chức

- - - Updated - - -

Đó là dành cho Ngân hàng quốc doanh hay Ngân hàng cổ phần đó bạn?

- - - Updated - - -

tớ hỏi để mà biết đường liệu trước đó mà :)
chỗ khác tớ ko biết, bạn hỏi về Agibank, nên tớ nói chính xác những thông tin của AG thôi, tớ là dân agribank mừ :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,917
Thành viên mới nhất
Khoa Bu
Back
Bên trên