Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
hơ, bạn này sao í nhỉ, tôi đi làm rồi thì bảo đi làm rồi, và agribank có quy định như nào ai thắc mắc thi tôi trả lời, có sao đâu mà bảo chém gió với cả ko biết ngượng. Pó tay
chỗ bàn làm có quy định như vậy ah? nếu chưa lập gia đình và đã lập gia đình rồi thì sao bạn? Mà bạn làm là Agribank nào đấy?

=>>> Nếu chi nhánh Thanh hóa lần này có người đỗ tên là Phúc thì chắc là bạn chạy rồi.
ok, thế cứ căng mắt chờ danh sách đi nhé, và nếu mà đỗ được về CN Thanh Hóa(quen ai điạ bàn TP) ấy, thì cố điều tra thêm về tui nha, pó tay với ai làm đồng nghiệp với loại này

chuẩn, cái này thì đúng rồi, đúng là con iem đi thi chứ ko phải tôi, còn tôi đã đi làm và biết cái gì thì nói cái í, chứ chém cái gì mà chém, cứ đậu rồi đi làm xem lúc chuẩn bị hồ sơ có đúng như thế ko? Ko dưng chỉ vì 1 you hỏi về cái chế độ sinh đẻ mà lại um như này, pó tay với bạn, chắc chờ đợi lâu quá, nên dễ cáu hả?
bonus lần cuối: với cái thái độ ăn nói dễ gây sự như you ấy, thì đi làm ở đâu cũng ko ai thích đâu, ok?

tôi cần j phải đợi lúc chuẩn bị hồ sơ mới biết đug ko? cũng ko cần đọc bài của bạn vì tôi đầy người nhiều ng quen là agr rồi. t gây sự thì cũng tùy người thôi. từ bài viết của bạn tôi thấy bạn chém nên có ý kiến thôi. any way xem tín dụng thanh hóa có ai đỗ tên Phúc ko nhé.

chỗ bàn làm có quy định như vậy ah? nếu chưa lập gia đình và đã lập gia đình rồi thì sao bạn? Mà bạn làm là Agribank nào đấy?

ko phải chỗ tôi đâu, mà toàn hệ thống là như thế, trc khi hoàn thiện hồ sơ, bạn sẽ được phát 1 bản cam kết, trong đó nó ghi rõ những gì tôi đã nói í, tôi làm Ag Thanh Hóa

tôi cần j phải đợi lúc chuẩn bị hồ sơ mới biết đug ko? cũng ko cần đọc bài của bạn vì tôi đầy người nhiều ng quen là agr rồi. t gây sự thì cũng tùy người thôi. từ bài viết của bạn tôi thấy bạn chém nên có ý kiến thôi. any way xem tín dụng thanh hóa có ai đỗ tên Phúc ko nhé.

đúng kiểu trẻ con, thích thể hiện, ban chụp mũ người khác như thế thì chịu rồi, vậy cố chờ dsach đậu xem có cái đứa nào tên như thế ko nhé

ok, thế cứ căng mắt chờ danh sách đi nhé, và nếu mà đỗ được về CN Thanh Hóa(quen ai điạ bàn TP) ấy, thì cố điều tra thêm về tui nha, pó tay với ai làm đồng nghiệp với loại này

chưa chắc để "phuc pu pan" thì tên thiệt là phúc đâu nhé, mà tui không biết bạn này là nam hay nữ, vì trong danh sách chỉ có 1 người ten Phúc, la nữ đi thi đợt này thôi. để các bạn không bàn cãi thì bạn vui lòng cho tui biết chính xác họ tên của bạn đi, tui nhờ người trong nội bọ agri coi thì biết chứ gì.

chưa chắc để "phuc pu pan" thì tên thiệt là phúc đâu nhé, mà tui không biết bạn này là nam hay nữ, vì trong danh sách chỉ có 1 người ten Phúc, la nữ đi thi đợt này thôi. để các bạn không bàn cãi thì bạn vui lòng cho tui biết chính xác họ tên của bạn đi, tui nhờ người trong nội bọ agri coi thì biết chứ gì.
ok, bạn này nói chuẩn, ko dưng ầm ĩ, bạn có yahoo tôi share thông tin cho về tên + tuổi tác +nơi công tác cho, nếu "nội bộ" của bạn ở Tp thì chắc quen nhau cả

ok, bạn này nói chuẩn, ko dưng ầm ĩ, bạn có yahoo tôi share thông tin cho về tên + tuổi tác +nơi công tác cho, nếu "nội bộ" của bạn ở Tp thì chắc quen nhau cả

mail của tui là tttlinh@acb.com.vn
Tự nhiên gây ầm ĩ làm gì cho mệt vậy trời. bạn share cho tui có gì còn có thêm đồng minh. nhưng trước tiên tui phải có gì để tin mới được

2h chiều mai mới họp cả nhà nhé. Giấy mời phát cho các trưởng ban rồi. Họp công bố hơn 400 lao đôg rồi các bác phát biểu. Chắc phải 4h mới xong. may ra thi chiều muộn mai mới có. ko thì phải thứ 3. :)

Thén kìu Mr Ginger :-w.

Đăng lên đại cho xong,
Khỏi vào ra ngóng trông
Cứ thấp tha thấp thỏm
Như lửa đốt dưới... mông.

(Trích thơ con nhái)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận