Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Dù sao từ trước tới giờ anh MrGinger up các thông tin tương đối chính xác. Cảm ơn anh vì điều đó!
Mình đi thi làm cũng ko ok lắm nhưng vẫn muốn hóng.
Chi nhánh mình có 2 bạn đều là con của GĐ Agri huyện đi pv mà ko thấy đi thi, đang chờ đợi xem thực hư thế nào...
P/s: Vẫn mơ một ngày cóc ghẻ hoá thành thiên nga, em trở thành Agribanker! :x:x:x:x:x:x
bạn đúng là cùng Chi nhánh thi với mình rồi. có phải bạn là bạn học ở HVTC ko? hôm đi thi mình nch với nhau suốt mà vẫn ko biết tên của bạn,hihi.
haiz, 2 bạn ý chắc chắn đỗ rồi đó, chẳng trách ai được, chỉ trách mình biết thế mà cứ đâm đầu vào thi CN tỉnh. thôi năm sau mình rủ nhau thi lại trên HN vậy, may ra còn suất cho dân đen bọn mình cố gắng :D

May mà mình đi chơi nên cả chiều không ngồi hóng, chứ ở nhà chắc là cũng 1phút F5 một lần =))

bạn đúng là cùng Chi nhánh thi với mình rồi. có phải bạn là bạn học ở HVTC ko? hôm đi thi mình nch với nhau suốt mà vẫn ko biết tên của bạn,hihi.
haiz, 2 bạn ý chắc chắn đỗ rồi đó, chẳng trách ai được, chỉ trách mình biết thế mà cứ đâm đầu vào thi CN tỉnh. thôi năm sau mình rủ nhau thi lại trên HN vậy, may ra còn suất cho dân đen bọn mình cố gắng :D

Mình cũng HVTC nè.k46 :)

Cám ơn 4rum và các bạn trong diễn đàn đã cung cấp nhiều thông tin bổ ích trong thời gian qua nha :)
Chú vừa gọi điện thông báo cho mình kq rồi.chuẩn bị liên hoan thôi :)

Cám ơn 4rum và các bạn trong diễn đàn đã cung cấp nhiều thông tin bổ ích trong thời gian qua nha :)
Chú vừa gọi điện thông báo cho mình kq rồi.chuẩn bị liên hoan thôi :)

Hic, bạn thi chi nhánh nào thế ^^ Chúc mừng bạn nha. Khi nào ngat up kết quả lên web vậy bạn ? Hic. Xem dùm mình được không <3 lo quá :">

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,980
Thành viên mới nhất
w88goalsnet
Back
Bên trên