Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
À, híc, mọi người cm liên tục làm đôi khi mình cũng k đọc dc hết. thanks bạn tuongvi nhiều nhé, mình thi bên SBV sắp 3 tháng rồi mà chưa thấy kết quả nên có phần nghi ngờ những cái hạn chót ntn :d

Không phải muốn chuyển là chuyển đâu, hình như phải làm 3 năm mới được chuyển, chuyển mà dễ thì đứa nào chả chuyển

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
ilktxb đã viết:
Không phải muốn chuyển là chuyển đâu, hình như phải làm 3 năm mới được chuyển, chuyển mà dễ thì đứa nào chả chuyển

:)) Ai bảo dễ đâu, chỉ là nói vào biên chế rồi thì mún đi đâu cũng dc wan trọng là biết ĐƯỜNG VÀ CÁCH đi như nào thôi :)) chỗ nào nhìu ng mún đến wa' thì chắc là ko dễ rồi. Nếu đỗ đợt thi tập trung thì sau 2 tháng thử việc là gần như vào biên chế rồi, dường như sau thử việc thì ký hđ 1 năm sau đó thì ký hđ vĩnh viễn thì phải :D

ko biết các bác ấy có hiểu tâm trạng thập thỏm của tụi mình ko nhỉ :(....cả ngày f5 web agri....thấy bắt đầu bấn loạn rùi

hix, ko biết 30/11 này có kết quả hết 3 khu vực luôn hay sao ta, có bác nào biết thông tin gì mới share mọi người với. Thấy năm ngoái 29/11 hà nội có trước, đến tận mùng 6/12 đà nẵng mới có :(.

Hix, huyện mình xin 3 chỉ tiêu thì mấy đứa con em thuộc dạng xét nó về hết òi, mà mấy huyện khá khá cũng có mấy đứa về rồi, lần này mình có đỗ chắc cũng điều về tận đẩu tận đâu, vùng sâu vùng xa, vùng khó khăn thì chết. Mà trượt thì càng khốn hơn, nói chung đường nào cũng chán, huhu

Hix, huyện mình xin 3 chỉ tiêu thì mấy đứa con em thuộc dạng xét nó về hết òi, mà mấy huyện khá khá cũng có mấy đứa về rồi, lần này mình có đỗ chắc cũng điều về tận đẩu tận đâu, vùng sâu vùng xa, vùng khó khăn thì chết. Mà trượt thì càng khốn hơn, nói chung đường nào cũng chán, huhu

chịu khó làm đi có kn thì đổi chỗ, đáng lẽ hồi xưa tui nên theo ngành mà tui thích, chỉ vì ham tiền nên học ngân hàng, giờ đã quá muộn để quay lại rùi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,980
Thành viên mới nhất
w88goalsnet
Back
Bên trên