Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Hạn chót là 30/11 chứ ko phải hôm nay. Hôm qua m cm ko rõ ràng lắm làm nhiều bạn tưởng nhầm. Trong hôm nay or ngày mai sẽ có.

Biết mà, có gặp nhiều lần người ta lộn qua lộn lại cái vụ "Trước" (<) với "hạn chót" (<=) rồi.
Thanks anyway.

Thôi có lẽ ko chờ đc nữa roài... Làm cái khác. Mai lại lót tông lào ngồi hóng!!!

Nếu đậu, bị đẩy đi huyện làm, có nên không các bác nhỉ? Hỏi thật lòng đấy. Hay bám trụ tp làm cái gì đó?

Huyện làm ăn ms khá đấy b, mấy chi nhánh thành phố chỉ được cái mẽ thôi. Chi nhánh huyện mình sắp thành chi nhánh điểm rồi, làm ăn tốt vào top đấy. Chỉ mong về huyện :))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
làm đi chứ có sao đâu bạn,ở quê tôi tôi thậm chí còn thích ra vùng sâu vùng xa làm,trợ cấp nhiều hơn,nơi nào càng xa càng dễ làm ăn,ráng tham ô 1 2 năm kiếm 1 đống chuyển về nơi mình muốn lại,mấy hồi đâu,ước ji mình đc đậu,hix
Suy nghĩ rất thực tế nhưng nhờ nhiều và nhiều tư tưởng đó mà vn ta có ngày hôm nay :D

Nếu đậu, bị đẩy đi huyện làm, có nên không các bác nhỉ? Hỏi thật lòng đấy. Hay bám trụ tp làm cái gì đó?

Chắc đa số là bị đẩy huyện thôi, như mình cũng thế nè, nếu đỗ sẽ bị điều về huyện vùng xa vùng xôi :)) từ nhà đến đó gần gấp đôi đường từ nhà đi xì gòn ( nhà e cách xì gòn 40km). Cơ mà nghe a Ginger bảo đỗ đợt này là ngon lành nhất rồi, việc luân chuyển sau này cũng ko wa' khó khăn đâu, cái gì cũng phải đầu tư, cũng có cái giá của nó cả. Thời bủi khó khăn như này vào dc Agri mà ko phải bỏ vốn liếng ji như bọn mình là nhất rồi :)), vào biên chế rồi thì mún đi đâu thì tìm đường mà chạy thôi, lên tình, lên tp, sở gd, thậm chí ra HO làm lun còn dc :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,916
Thành viên mới nhất
elasticamerch
Back
Bên trên