Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Tham gia học hỏi hóng hớt tí k đc hả bác? toàn onl giờ độc mà.Thế thôi dừ nay cứ làm tàu ngầm,thỉnh thoảng oanh tạc cũng đc...
em camnhunghvnh hinh nhu ngay nao cung tham gia dien dan ^^
Ah mà em á? coi chừng chị gọi "cu" bi h =))

- - - Updated - - -

Dự nà 60 hồ sơ sẽ dc đi thi trong đó 42 hồ sơ tín dụng. E nghĩ ko vấn đề đâu, người ta bảo thế chắc là được thi thôi :) Thi tập trung HO chấm nên công bằng cả thôi, e nghĩ ko phải xoắn đâu, ôn thi và làm bài cho tốt thì sẽ dc vào thôi mà. Cố lên thím, fighting :)
dự a, hehe,Tối đa 36, công văn gửi về chi nhánh cấp 3 viết rõ thế luôn, bác đừng dự cao k nà mất phần em thi kế toán.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Tham gia học hỏi hóng hớt tí k đc hả bác? Thế thôi dừ nay cứ làm tàu ngầm,thỉnh thoảng oanh tạc cũng đc...

- - - Updated - - -

dự a, hehe,Tối đa 36, công văn gửi về chi nhánh cấp 3 viết rõ thế luôn, bác đừng dự cao k nà mất phần em thi kế toán.
:)) Ah nhầm 60 hs dc thi 36 tín dụng 24 kế toán :D cơ hội nhiều mà 5 6 hs con e ko là chi mô :D

Bác ơi 1 huyện có 5,6 hs. Bác tỉnh cả tỉnh mười mấy huyện, mà huyện mô cũng có cán bộ lão thành con em non trẻ cả..hic. Nhân lên cũng đã vượt rồi. Mình bằng chính quy trường cũng tầm tầm mà ver1 ri thì ...
:)) Ah nhầm 60 hs dc thi 36 tín dụng 24 kế toán :D cơ hội nhiều mà 5 6 hs con e ko là chi mô :D

Uh, mình học ĐHNH nè, cùng khóa, khác khoa, hihi. mà bạn này hình như hok đi phỏng vấn đúng hok?

Trùi trùi, sao bạn phán như thánh vậy ^^. Uhm, tại trước đó mình đậu vòng sơ tuyển bên Nam SG rồi, mà thứ 6 An phú mới gọi đi pv, nên bỏ bên An phú lun. Bạn pv bên An phú có khả quan lắm ko?

Bác ơi 1 huyện có 5,6 hs. Bác tỉnh cả tỉnh mười mấy huyện, mà huyện mô cũng có cán bộ lão thành con em non trẻ cả..hic. Nhân lên cũng đã vượt rồi. Mình bằng chính quy trường cũng tầm tầm mà ver1 ri thì ...

Potay thím lun, thím làm như COCC Hà Tĩnh nó phải sinh năm 1990 hết hay sao ý mà nó cứ phải làm Agribank hết hay sao :gạch:

Trùi trùi, sao bạn phán như thánh vậy ^^. Uhm, tại trước đó mình đậu vòng sơ tuyển bên Nam SG rồi, mà thứ 6 An phú mới gọi đi pv, nên bỏ bên An phú lun. Bạn pv bên An phú có khả quan lắm ko?
Sơ tuyển Nam SG, sao bít đậu hay ko vậy bạn?

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
hihi, Thúy học lớp nào? Đôi khi tớ k nhớ tên nhưng tớ nhớ mặt ạ. Tớ ktb nè, ra thi chán chê mà ngân hàng nào cũng rớt pv..hic. Hôm nay ex lên xe bông, haha, cũng xót thật :)

Tớ KTD, bạn Nhung hay phát biểu nên mọi người nhớ ấy mà. hi. Ah Nhung cũng thi kế toán hả? có gì bảo ban nhau ôn cho vui. giờ vẫn chưa đâu vào đâu cả.

Back
Bên trên