Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Mai là có kq thi viết à b? mà chắc là 18 thi k, vì t thườngthấy thi vào thứ 7 chủ nhật mà, :( có khi nào thứ 7 tuần tới thi k?

me too...buồn quá đi.....mà nhìn avatar của Nhung quen quen. gặp nhau rồi thì phải:)
bạn thúy học tr nào? tớ học học viện ngân hàng..

- - - Updated - - -

Thím có tình để mà 7 thì cũng hơn e rùi, e FA 2 mấy năm nay rùi giờ + thêm 7 nghiệp nữa :sosad:
Người cũ của em hôm nay còn cưới vợ nữa cơ bác, haha. Đúng là cười ra nước mắt :))

bạn thúy học tr nào? tớ học học viện ngân hàng..

- - - Updated - - -

Người cũ của em hôm nay còn cưới vợ nữa cơ bác, haha. Đúng là cười ra nước mắt :))

Tớ cũng học ở hvnh mà, gặp bạn trên thư viện ấy, tớ khoa kế toán nha, chắc ấy ko nhớ. hihi.
Người cũ đi lấy vợ ah? thế thì buồn nhỉ? dù chả còn gì nữa vẫn thấy đắng lòng.......

chiều nay ai làm việc ma gửi . HO nghỉ cn mà. Với lại bây h gửi mail thì nhanh thôi . Khi nào gửi mà chẳng đc

oh, bạn ko biết là năm ngoái, chị t thi, họ toàn up kết quả lúc 12h đêm mà bạn, lúc đấy thì ai làm việc hả bạn?, mà t nói là gửi hồ hơ lên HO, chứ ko phải danh sách

hihi, Thúy học lớp nào? Đôi khi tớ k nhớ tên nhưng tớ nhớ mặt ạ. Tớ ktb nè, ra thi chán chê mà ngân hàng nào cũng rớt pv..hic. Hôm nay ex lên xe bông, haha, cũng xót thật :)
Tớ cũng học ở hvnh mà, gặp bạn trên thư viện ấy, tớ khoa kế toán nha, chắc ấy ko nhớ. hihi.
Người cũ đi lấy vợ ah? thế thì buồn nhỉ? dù chả còn gì nữa vẫn thấy đắng lòng.......

hihi, Thúy học lớp nào? Đôi khi tớ k nhớ tên nhưng tớ nhớ mặt ạ. Tớ ktb nè, ra thi chán chê mà ngân hàng nào cũng rớt pv..hic. Hôm nay ex lên xe bông, haha, cũng xót thật :)

Dự là thím bị đá nên pùn mới về we^ lập nghiệp đó hả :)). Cơ mà dù sao cũng chia pùn cùng thím, hi vọng thím lao động hăng say, hạn chế online tình yêu sẽ đến ;))

Em k phải vozer đâu mà bác cứ kêu thím. Còn ai đá ai thì phải xem lại...haha. Giai đoạn này nên hạn chế onl á? kinh nghiệm FA của bác đó à =))
Dự là thím bị đá nên pùn mới về we^ lập nghiệp đó hả :)). Cơ mà dù sao cũng chia pùn cùng thím, hi vọng thím lao động hăng say, hạn chế online tình yêu sẽ đến ;))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mình k phải cocc.hôm 5/10 lúc 2H nộp hs chi nhánh kon tum. 6h gọi điện bảo hs e đã xét tuyển xong.e ra ngân hàng đo lại chiều cao cho chắc chứ mất công sau này bị tạch vì chiều cao thì phí.với bổ sung hình 3x4 thui.k thấy nói gì đến phỏng vấn..phân vân k lẽ chỉ xét.hồ sơ thui sao

Em k phải vozer đâu mà bác cứ kêu thím. Còn ai đá ai thì phải xem lại...haha. Giai đoạn này nên hạn chế onl á? kinh nghiệm FA của bác đó à =))
E định cmt là lao động hăng say hạn chế wen gay :)) cơ mà thấy ko hay cho lắm nên thôi hạn chế online nó cũng vần :)) chứ e thì xác cmn định là lao động hăng say chứ ko mong ji tình yêu sẽ đến đâu ợ :sad:.
Haizz mồm thì vẫn nói lao động hăng say cơ mà mấy nay chưa ôn dc ji cả, mà cũng ko biết thi Agri thì ôn ji đây nữa mênh mông wa' :((

Thi chi nhánh nào thế? tui cũng "thùng rỗng kêu to " học chả đc mấy, đến sợ mình
E định cmt là lao động hăng say hạn chế wen gay :)) cơ mà thấy ko hay cho lắm nên thôi hạn chế online nó cũng vần :)) chứ e thì xác cmn định là lao động hăng say chứ ko mong ji tình yêu sẽ đến đâu ợ :sad:.
Haizz mồm thì vẫn nói lao động hăng say cơ mà mấy nay chưa ôn dc ji cả, mà cũng ko biết thi Agri thì ôn ji đây nữa mênh mông wa' :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,085
Tổng số thành viên
352,013
Thành viên mới nhất
janesaddictionm
Back
Bên trên