Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Thi chi nhánh nào thế? tui cũng "thùng rỗng kêu to " học chả đc mấy, đến sợ mình

CN Hà Tĩnh vị trí tín dụng ợ :). Mà sao thấy đề agri mênh mông thật ấy, năm nay nghe nói lại thi hết cả 3 môn nghiệp vụ, tin học với av, cơ mà ko biết cấu trúc đề như nào thì biết nên ôn phần nào đây :(

CN Hà Tĩnh vị trí tín dụng ợ :). Mà sao thấy đề agri mênh mông thật ấy, năm nay nghe nói lại thi hết cả 3 môn nghiệp vụ, tin học với av, cơ mà ko biết cấu trúc đề như nào thì biết nên ôn phần nào đây :(
Òa òa òa đồng hương bây ơi...:)). Rộng thật, lỡ vô duyên nó cho cái đề tự luân thì xong om đời

Òa òa òa đồng hương bây ơi...:)). Rộng thật, lỡ vô duyên nó cho cái đề tự luân thì xong om đời

Uh, mới lướt wa mấy cái đề, thấy có năm hỏi cả về luật :( Av thì mù tịt, haizz tín dụng tự luận còn có thể chém dc chứ av mà thi tự luận thì xác cmn định là tạch thôi :((

Lão Quang hói dặn bác a, Bác ơi đứa mô cũng đc dặn rứa thôi, hehe, mà họ thu hs đến mùng 5 mà đứa mô đưa đến họ cụng nhận cả( trừ tốt nghiệp một số trường họ giới hạn thì họ k nhận thôi), con em trong ngành hì tr mô cũng đươc. Mà ngay chi nhánh gần nhà em có đến 5, 6 bộ hồ sơ con em ròi. hic. Nên đang lo đây
Quen ai mô, Pữa e đi nộp hs cũng ok mà, e nghĩ ko vấn đề, với lại lúc đưa giấy biên nhận hồ sơ họ còn bảo e giữ giấy này và mang theo cmnd để đi thi :)

Lão Quang hói dặn bác a, Bác ơi đứa mô cũng đc dặn rứa thôi, hehe, mà họ thu hs đến mùng 5 mà đứa mô đưa đến họ cụng nhận cả( trừ tốt nghiệp một số trường họ giới hạn thì họ k nhận thôi), con em trong ngành hì tr mô cũng đươc. Mà ngay chi nhánh gần nhà em có đến 5, 6 bộ hồ sơ con em ròi. hic. Nên đang lo đây
Dự nà 60 hồ sơ sẽ dc đi thi trong đó 42 hồ sơ tín dụng. E nghĩ ko vấn đề đâu, người ta bảo thế chắc là được thi thôi :) Thi tập trung HO chấm nên công bằng cả thôi, e nghĩ ko phải xoắn đâu, ôn thi và làm bài cho tốt thì sẽ dc vào thôi mà. Cố lên thím, fighting :)

Back
Bên trên