Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

run, hồi hộp.... và ko bít có qua hay ko nữa.
có ai thi ở KV1 ko nhỉ.
Làm quen cùng nhau phấn đấu nào... hihi

Nghệ An sáng quá phỏng vấn, hình thức là gọi 4 ng vào 1, lên bốc thăm 3 câu, 1 câu hiểu biết chung,1 câu nghiệp vụ, 1 câu IQ, ghi vào giấy,đứa trên xong đến đứa dưới vào. Mấy đứa vào trước ngon,trên còn vặn vẹo nên ở dưới kịp làm vào giấy để lên tiếp, mấy đứa như bọn em,vào sau,trưa rồi,họ cho trả lời cái rồi get out luôn,chưa kịp làm hết vào giấy đã bị gọi lên rồi,như em cả lên ngồi cả ngó câu IQ, miss mất câu IQ, có kết quả sẽ gọi báo về nhà. Hự,mấy đứa vào sau như em ai cũng sợ,vì ko được vặn...@@,ko biết kết quả sao đây,hôm qua tín dụng pv 33 đứa, lấy 12..hự

Nghệ An sáng quá phỏng vấn, hình thức là gọi 4 ng vào 1, lên bốc thăm 3 câu, 1 câu hiểu biết chung,1 câu nghiệp vụ, 1 câu IQ, ghi vào giấy,đứa trên xong đến đứa dưới vào. Mấy đứa vào trước ngon,trên còn vặn vẹo nên ở dưới kịp làm vào giấy để lên tiếp, mấy đứa như bọn em,vào sau,trưa rồi,họ cho trả lời cái rồi get out luôn,chưa kịp làm hết vào giấy đã bị gọi lên rồi,như em cả lên ngồi cả ngó câu IQ, miss mất câu IQ, có kết quả sẽ gọi báo về nhà. Hự,mấy đứa vào sau như em ai cũng sợ,vì ko được vặn...@@,ko biết kết quả sao đây,hôm qua tín dụng pv 33 đứa, lấy 12..hự
t đầu cũng ko vặn này ;)) trả lời trơn tuột luôn, xong ra nhầm cửa, ko biết mình có nói nhanh quá ko, các cô các chú ko hỏi gì
Nếu bạn nào đc báo đi thi thì lên tiếng nhé, khỏi anh em ngồi suốt ruột vẫn ko biết mình đc đi thi hay ko

Hi vọng là được đi thi cho ... biết... hihi.
Chưa được đi thi bao giờ nên cũng mong mong :D

Ôi bạn Thúy làm mình ngại nghê cơ, kiểu này tiếng xấu ddoonnf xa rồi :)). Bạn thi chi nhánh naog? Thi kế toán chứ bây giờ học tín dụng chắc tớ tèo, quên sạch rồi đâu.
Tớ KTD, bạn Nhung hay phát biểu nên mọi người nhớ ấy mà. hi. Ah Nhung cũng thi kế toán hả? có gì bảo ban nhau ôn cho vui. giờ vẫn chưa đâu vào đâu cả.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,580
Số bình luận
528,100
Tổng số thành viên
351,899
Thành viên mới nhất
feedermerch
Back