Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

ở đâu vậy bạn ? nếu gần mình tới đó khám lun cho khỏi lằng nhằng :D

Mình ở TP Bắc Ninh. Mình xin 3 cái GKSK ở BV 110 rồi, 2 cái đầu tiên 40k/ 2 cái (rẻ bất ngờ), cái thứ 3 mình mới xin tháng trước 80k/ cái ( chóng mặt). Nhưng được cái họ làm rất nhanh, đưa tiền xong họ hỏi tên gì, cao bn, có ốm đau gì ko, có cận ko, cận bn. Mình đọc họ điền, 2p xong, đi đóng dấu rồi về. Hớ hớ

4. Sơ yếu lý lịch có xác nhận của địa phương (theo Mẫu quy định)
lấy ở đâu hả mọi người?

4. Sơ yếu lý lịch có xác nhận của địa phương (theo Mẫu quy định)
lấy ở đâu hả mọi người?
Là cái SYLL có sẵn trong bộ hồ sơ đó bạn. Bạn điền đầy đủ thông tin, dán ảnh 4x6 rồi mang lên UBND xã/phường nơi bạn có hộ khẩu thường trú để cán bộ xã/phường xác nhận nhé.

Giờ mới nhớ ra là thứ 7 agribank không làm việc thì hôm 29 chưa đi nôp được đúng không mọi người, phải đợi đến 1/10 mới bắt đầu nộp được nhỉ

kinh dị thật, Agri mới đăng mà đã có chục trang, cạnh tranh fai khủng khiếp ^^...
chắc đợt này nộp hs đi thi chơi ;)
keke, bít trc sau Agri cũng tuyên Hcm mà...

ủa? agribank thứ 7 làm buổi sáng mà ta? ak, mình nộp 2 bộ hồ sơ ở 2 nơi được ko nhỉ? sợ bị loại hồ sơ quá

Nhìn vậy có chênh lệch lắm không bạn?
Mình cao 1.53 mà cũng chỉ dám xin lên 1.55 thui, sợ khai nhiều thì nhìn kì quá

- - - Updated - - -

Nhìn vậy có chênh lệch lắm không bạn?
Mình cao 1.53 mà cũng chỉ dám xin lên 1.55 thui, sợ khai nhiều thì nhìn kì quá

Ủa vậy là ko có phỏng vấn hả trời? Vòng 1 "sơ tuyển tại chi nhánh" chắc là phỏng vấn ah, hay là chỉ lọc hồ sơ nhỉ?
có hỏi đó , Agri này thì 1 số cũng đc cơ câu rùi, bạn bè vài đứa đã chờ Agri tuyển để chính thức zô, nên bít chắc Sg sẽ tuyển,
nhưng thi cứ thi thôi :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,927
Thành viên mới nhất
188bet18265
Back