Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Đối với trường ĐHDL phải tốt nghiệp ngành TCNH ah??? Vị trí kế toán cũng yêu cầu tốt nghiệp ngành TCNH ah??? Bạn nào giải thích giùm mình với...

Kế toán ngân hàng nó lằng nhằng hơn kế toán DN nhìu mừ bạn. Thi kế toán thì cũng phải học đúng chuyên ngành TC-NH thì mới làm được chứ. Mình cũng học DL Phương Đông nè. Học ngành TC-NH là được học hết mấy môn tín dụng, kế toán NH, thanh toán QT...vv mà. ko được chia chuyên ngành như mấy trường top1. hìhì

Agri ko tuyển GDV nhỉ, mình chỉ mún làm GDV cho nhẹ nhàng.Vị trí tín dụng thì thường ưu tiên Nam phải ko cả nhà? Nữ mà làm tín dụng thì gặp khó khăn gì nhìu nhứt? Mình cũng mún thử Agri đợt này, chắc là sẽ chọn vị trí tín dụng thoai, ko có sự lựa chọn nào khả thi hơn. bít là sẽ phải đối mặt với COCC và ko có khả năng đỗ nên xd đi thi về chia sẻ kinh nghiệm cho mọi người. hì

cái này thì mình không rõ lắm. nhưng một số ngân hàng khác là nó đo chiều cao ngay tại cửa, nếu không đủ tiêu chuẩn thì không phải nộp hồ sơ. không biết bác Agribank làm căng không nữa? nếu làm căng thì chấp nhận ngậm hành thôi :)) . Số e lùn nên khổ. Haha

Đang háo hức định nộp hồ sơ thì nghe con bạn khuyên là tốt nhất đừng nộp làm gì cho mất công, vào topic nghe các bạn nói đây là ngân hàng của COCC, rồi lại cái vụ chiều cao. Mình đang ở HN, định phi về Thanh Hóa nộp mà giờ nản luôn rồi. Đúng là "cho đỡ tốn công". Hic.

các bạn cứ thử nộp đi, có mất mát g9i2 đâu, bất quá thì mất bộ hs thôi..biết đâu lại trúng tuyển thì sao?

Ặc, bạn ở đâu mà phải đầu tư ghê vậy. Chỗ mình đi xin giấy khám SK người ta chẳng đo đạc gì, chỉ hỏi e cao bao nhiêu. Mình nói bao nhiêu thì họ điền vào giấy là bấy nhiêu à. Nhẹ nhàng lắm ^^

ở đâu vậy bạn ? nếu gần mình tới đó khám lun cho khỏi lằng nhằng :D

Ặc, bạn ở đâu mà phải đầu tư ghê vậy. Chỗ mình đi xin giấy khám SK người ta chẳng đo đạc gì, chỉ hỏi e cao bao nhiêu. Mình nói bao nhiêu thì họ điền vào giấy là bấy nhiêu à. Nhẹ nhàng lắm ^^
Trời. Mình học HVNH, trước khi tốt nghiệp có mời bên BV đống đa đến khám sức khỏe trước khi ra trường. Vừa trèo lên cân chưa kịp định thần thì cô bác sĩ ghi luôn 1m52. Hậm hực, sag bên bv bên thanh xuân xin cái khác, chưa kịp dúi tiền thì anh bác sĩ đẹp trai ghi luôn 1m51. Nản quá! THế là phải đi bv khác, lần này biết thân đi đậm đậm tí, mà đó là mình phải năn nỉ mãi người ta mới nhận cho đó. Đã thế, còn phải chụp X-Quang, mà khi chụp phải làm gì thì các bạn biết rồi đó :(. Vì thế xin đc 1m58 với mình là cả một chiến tích lừng lẫy, và cái Gksk đối với mình cũng là quý giá lắm lắm.

Trời. Mình học HVNH, trước khi tốt nghiệp có mời bên BV đống đa đến khám sức khỏe trước khi ra trường. Vừa trèo lên cân chưa kịp định thần thì cô bác sĩ ghi luôn 1m52. Hậm hực, sag bên bv bên thanh xuân xin cái khác, chưa kịp dúi tiền thì anh bác sĩ đẹp trai ghi luôn 1m51. Nản quá! THế là phải đi bv khác, lần này biết thân đi đậm đậm tí, mà đó là mình phải năn nỉ mãi người ta mới nhận cho đó. Đã thế, còn phải chụp X-Quang, mà khi chụp phải làm gì thì các bạn biết rồi đó :(. Vì thế xin đc 1m58 với mình là cả một chiến tích lừng lẫy, và cái Gksk đối với mình cũng là quý giá lắm lắm.
ra nam thăng long hay viện e khám bạn ah,nhanh hơn mà họ hỏi bao nhiêu rồi ghi thôi,tốn 500k thì mình ớn quá :p

Có nên bon chen tý cho đủ bộ ko nhỉ? Ko biết Kinh tế đối ngoại có đc nộp Tín dụng ko hay chỉ đc Thanh toán quốc tế?
Mà sao lại bắt đầu nộp hồ sơ từ 29/9? (tức là từ thứ 7 - ngày nghỉ của AGB)

Hự, sao xin GKSK mà khó khăn vậy bạn? Bạn về bv huyện ng ta ghi theo yêu cầu của mình ấy, muốn cao bnhiu, nặng thế nào cũng đc ;)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,608
Thành viên mới nhất
hczghsgemwwin
Back
Bên trên