Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

bạn chủ topic cho mình hỏi mình học chuyên ngành Tài chính doanh nghiệp nộp hồ sơ vị trí kế toán đc k? tại thấy ghi " chủ yếu là các chuyên ngành..." k thấy có tài chính doanh nghiệp nên hơi lo. cảm ơn bạn nhiều!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Hic. Mình cao 1m50 không biết họ có nhận hồ sơ không nữa? hai lần trước thi vietin và bidv may mà không bị đo chiều cao nên chen chân đến vòng cuối nhưng rốt cuộc đều bị nói thẳng khi pv là hình thức em chưa được. Thế là out hết. Thế đấy.

Chỉ tiêu ít quá, không biết tới lượt mình không nữa hay là COCC hết rồi ?????????

trường Đại học dân lập (yêu cầu tốt nghiệp loại khá trở lên, đào tạo đúng chuyên ngành tài chính ngân hàng)
Đối với trường ĐHDL phải tốt nghiệp ngành TCNH ah??? Vị trí kế toán cũng yêu cầu tốt nghiệp ngành TCNH ah??? Bạn nào giải thích giùm mình với...

Nếu được thế thì tốt quá! Vì hôm trước em cất công đầu tư 500k để xin đc cái giấy khám sức khỏe có chiều cao 1m58. Hihi.

Ặc, bạn ở đâu mà phải đầu tư ghê vậy. Chỗ mình đi xin giấy khám SK người ta chẳng đo đạc gì, chỉ hỏi e cao bao nhiêu. Mình nói bao nhiêu thì họ điền vào giấy là bấy nhiêu à. Nhẹ nhàng lắm ^^

Đối với trường ĐHDL phải tốt nghiệp ngành TCNH ah??? Vị trí kế toán cũng yêu cầu tốt nghiệp ngành TCNH ah??? Bạn nào giải thích giùm mình với...[/QUOTE
Tin tuyển dụng là chỉ cần SV khối KT là được Nhung nếu TH đông qua thì họ sẽ có những yêu cầu khắt khe hơn từ vòng loại hồ sơ bạn ạ.VD : Yêu cầu phải TN TC - NH hay có thể fair là NH ....Để giảm lg HS ý ma`.

- - - Updated - - -

bo tay ban này? tin này đăng lâu lắm rồi ý chứ.
Đây bạn nhé : http://ub.com.vn/threads/22440-NH-Chinh-sach-Xa-hoi-tuyen-dung-170-lao-dong-tren-toan-quoc-nam-2012-17-09-03-10-2012.html/page3?p=180718#post180718

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,617
Thành viên mới nhất
youhuihuodog
Back
Bên trên