Hỏi về quy trình cho vay tại 1 ngân hàng cụ thể

anh tuandhtm ui, a gửi giùm cho e 1 bản QT cho vay có bảo đảm của ACB mới ạ, [-O< e tìm bở hơi tai trên mạng mà ko cách nào thấy, mail của e là minhmin19109, gmail ạ, thanks anh nhìu nhìu

Em gửi mail vào mail tuandhtm1@ gmail.com để nhắc anh ko anh lại quên, đợi thứ 4 anh về chi nhánh anh gửi cho :)

Em gửi mail vào mail tuandhtm1@ gmail.com để nhắc anh ko anh lại quên, đợi thứ 4 anh về chi nhánh anh gửi cho :)
hihi, em chờ a hoài mà ko thấy a gửi mail qa... hóa ra là anh quên. Em có gửi mail cho anh rùi đấy ạ! Anh gửi cho em quy trình cấp tín dụng đối với KH cá nhân cho em nhé ;)

anh tuandhtm ui, a gửi giùm cho e 1 bản QT cho vay có bảo đảm của ACB mới ạ, [-O< e tìm bở hơi tai trên mạng mà ko cách nào thấy, mail của e là minhmin19109, gmail ạ, thanks anh nhìu nhìu
bạn ui, anh tuan gửi cho bạn quy trình chưa?

mail của bạn là gì nhỉ.. tớ sẽ gửi cho câu một cái lưu đồ về quy trình cho vay để c tham khảo

Hix! Anh ơi! Xin anh gửi cho em tham khảo cái quy trình tín dụng của ACB với ạ! Tình hình là em đang làm báo cáo thực tập về tín dụng doanh nghiệp bên ACB! mail của em là nguyenvantay128@gm.c! Em cám ơn anh nhiều lắm ạ! :(

tớ cũng đang thực tập thui... nhưng tớ thực tập bên vietin... nên chỉ có quy trình bên này thui... nhưng tớ nghĩ chắc là nó giống nhau... với báo cáo thực tập thì k sao đâu

@chaothegioi: bạn gửi cho mình xin các tài liệu về quy trình vay vốn của bạn được không. Mình cảm ơn nhé
mail của mình: caybachduong13@yah.com

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,542
Thành viên mới nhất
combat84merch
Back