Hỏi Đào tạo và thử việc ở ACB

a/c/b nào làm việc ở ACB cho m hỏi sau khi kí offer thì lộ trình đào tạo và thử việc ntn a? (thời gian đào tạo và thử việc bao lâu, đào tạo ở chi nhánh hay ở đâu, chỉ tiêu cho từng giai đoạn ntn và nếu có thể cho m biết lương thưởng thì quá tốt) . Thanks u trước hen :3 :3

ngophuc255 t cũng thế, có phải cậu là bạn trai duy nhất trong danh sách mà pv tầm 9h k :) yên tâm là trượt r vì các bạn khác bảo đỗ thì chỉ 2 or 3 ngày sẽ có thông báo

ngophuc255 t cũng thế, có phải cậu là bạn trai duy nhất trong danh sách mà pv tầm 9h k :) yên tâm là trượt r vì các bạn khác bảo đỗ thì chỉ 2 or 3 ngày sẽ có thông báo
tớ hôm đấy mười một giờ kém mới tới, hình như tớ là người cuối cùng phỏng vấn PFC, còn trong danh sách có mấy nam thì tớ ko rõ :)

Cho mình hỏi thêm có a/c/bạn nào biết thông tin gì về phỏng vấn nhân viên xử lý nợ không ạ ?

-Mình cũng là PFC mới,nhưng tìm hiểu được thông tin thế này,sẽ có 3 loại hợp đồng ở ACB:
+hợp đồng học việc (kết thúc khi bạn thi qua được khóa học,nếu trượt thì sẽ vẫn là HĐ thử việc và đợi đợt học mới để học lại môn thi trượt)
+hợp đồng thử việc (2 tháng)
+hợp đồng chính thức (1 năm,2 năm,không thời hạn...)

-Địa điểm đào tạo : Hà Nội - 295 hay 29mấy ở Hoàng Quốc Việt nơi bạn thi test ban đầu ấy

-Chỉ tiêu cho giai đoạn thử việc (chỉ giai đoạn thử việc) là : huy động,cho vay....3,5 tỷ trong 2 tháng,mình ở chi nhánh là thế còn các bạn ở PGD thế nào mình không biết (nghe bảo là 3 tỷ)

-Lương thưởng thì mỗi người 1 khác nhé,tùy vào offer của bạn ban đầu với bên nhân sự :))

Theo M.n thì nên kí hợp đồng loại nào là tốt cho mình nhất....

Cho minh hoi neu da ky offer. Chua di dao tao ma chi ngoi tai chi nhanh thi co den boi tien ko?
Sao minh thay may vu den boi ghe qua. Minh moi ngoi may ngay lai muon nghi vs tim viec khac hop hon.

bạn cứ xin nghỉ thôi,bồi hoàn j đâu,người ta có cầm j của bạn đâu mà sợ bồi hoàn chứ

Hi. Minh vua ký PFC vào ngày 07/10/2015 như sau:
Học vệc 1 thang 5.1tr( có thể nhiều hơn 1 tháng do phải chờ lớp đào tạo)
Thử việc 2 tháng 5.1 tr ( có thể ít hơn khi hoàn thành chỉ tiêu sớm nhưng tối thiều học việc + thử việc >2 tháng)
Chính thức 6 triệu chưa bao gồm trợ cấp
Chỉ tiêu thử việc chỉ có huy động 2.8 tỷ/ 2 tháng không có chỉ tiêu cho vay do ngân hàng đã đạt chỉ tiêu tín dụng. Chỉ tiêu tchinsh thức thì mình chưa rõ vì khả năng đầu năm sau ms quyết.
Trên đây là một số thông tin để các bạn tham khảo. Chúc mọi người mảnh khỏe và thành công

Hi. Minh vua ký PFC vào ngày 07/10/2015 như sau:
Học vệc 1 thang 5.1tr( có thể nhiều hơn 1 tháng do phải chờ lớp đào tạo)
Thử việc 2 tháng 5.1 tr ( có thể ít hơn khi hoàn thành chỉ tiêu sớm nhưng tối thiều học việc + thử việc >2 tháng)
Chính thức 6 triệu chưa bao gồm trợ cấp
Chỉ tiêu thử việc chỉ có huy động 2.8 tỷ/ 2 tháng không có chỉ tiêu cho vay do ngân hàng đã đạt chỉ tiêu tín dụng. Chỉ tiêu tchinsh thức thì mình chưa rõ vì khả năng đầu năm sau ms quyết.
Trên đây là một số thông tin để các bạn tham khảo. Chúc mọi người mảnh khỏe và thành công
chào bạn, mình cũng đậu pfc nhưng mới đc thông báo trúng tuyển nhưng chưa bs hs và ký offer. mà theo chị ấy thông báo thì 19/10 đã lên cn nhận việc r.
mình đc thông báo là 2,5tr/tháng học việc và khoảng tg chờ đào tạo cũng là mức này. còn lại thì giống bạn. ko biét b đậu cn nào?

chào bạn, mình cũng đậu pfc nhưng mới đc thông báo trúng tuyển nhưng chưa bs hs và ký offer. mà theo chị ấy thông báo thì 19/10 đã lên cn nhận việc r.
mình đc thông báo là 2,5tr/tháng học việc và khoảng tg chờ đào tạo cũng là mức này. còn lại thì giống bạn. ko biét b đậu cn nào?
Có thể bạn đã đủ hồ sơ khi đi pv rồi nên họ k yêu cầu bổ sung hồ sơ nữa. bạn pv chi nhánh Hn k?? Pv ngày bn thế?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,413
Thành viên mới nhất
kyzsvncuao1333
Back
Bên trên