Hỏi Đào tạo và thử việc ở ACB

a/c/b nào làm việc ở ACB cho m hỏi sau khi kí offer thì lộ trình đào tạo và thử việc ntn a? (thời gian đào tạo và thử việc bao lâu, đào tạo ở chi nhánh hay ở đâu, chỉ tiêu cho từng giai đoạn ntn và nếu có thể cho m biết lương thưởng thì quá tốt) . Thanks u trước hen :3 :3

Có bạn nào đc phân về PGD cửa nam ko? Thấy bảo cuối tháng 9 mới có lịch đào tạo nên phân về CN làm luôn chứ chưa đào tạo

Bạn/a/c cũng đang làm PGD này ạ, cho mình hỏi có phải địa chỉ ở 48 Phùng Hưng ko, mình chỉ thấy có chi nhánh Cửa Nam chứ ko thấy PGD Cửa Nam?
Không bạn ạ. Mình ko ở PGD này. Ngày xưa Cửa Nam là CN, nhưng rồi xuống thành PGD. Địa chỉ mình k nhớ lắm, nhưng nó ở ngay chỗ giao Phùng Hưng cắt Hàng Bông. Đi từ Hàng Bông vào, rẽ vào Phùng Hưng nhìn thấy ngay ACB.

Có bạn naog 7/9 này đi đào tạo mà chưa dc vào danh sách đào tạo như mình ko :( hỏi thì các chị ý bảo mình chưa đến báo danh nên dc xếp mà trong thư offer thì lại ghi 7/9 mình bắt đầu. Chả biết dg nào mà lần :(

Có bạn naog 7/9 này đi đào tạo mà chưa dc vào danh sách đào tạo như mình ko :( hỏi thì các chị ý bảo mình chưa đến báo danh nên dc xếp mà trong thư offer thì lại ghi 7/9 mình bắt đầu. Chả biết dg nào mà lần :(
Bạn được gọi kí offer rồi ah, bạn pv hom nào thế, trong offer có ghi rõ lịch đào tạo ko? Mình dc gọi 14/9 đi làm mà chứa dc gọi kí offer

Các a/c/bạn cho mình hỏi, phỏng vấn ở ACB nếu không trúng tuyển thì có nhận được mail hay tin nhắn thông báo là không trúng tuyển không ạ? Mình pv PFC 28/8 ở Phan Chu Trinh mà đến giờ vẫn không thấy ACB phản hồi gì. Đến hôm nay thì xác định là tạch rồi nhưng không lẽ các a/c quên mình luôn không thông báo gì hay sao :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,478
Thành viên mới nhất
vnzlvnvn60
Back
Bên trên