Hỏi Đào tạo và thử việc ở ACB

a/c/b nào làm việc ở ACB cho m hỏi sau khi kí offer thì lộ trình đào tạo và thử việc ntn a? (thời gian đào tạo và thử việc bao lâu, đào tạo ở chi nhánh hay ở đâu, chỉ tiêu cho từng giai đoạn ntn và nếu có thể cho m biết lương thưởng thì quá tốt) . Thanks u trước hen :3 :3

thôi xuống CTV thì nghỉ luôn đi tìm mảnh đất khác mà cày bừa bác ạ. em ứng tuyển RA, về phòng học việc đã 3 tuần này mà vẫn chưa được học E Learning. Gọi lên Cao thắng hỏi thì cứ báo là chưa có đợt học. Ban đầu là hẹn 17/10, h dời qua tới 14/11 rồi :(

ko anh ơi. e đâu có quyền trình hồ sơ đâu mà giao chỉ tiêu cho em. Khi nào e thử việc mới có.:rolleyes:
Tuyệt vời ông mặt trời, mình bị giao chỉ tiêu cho chạy 3 tháng nữa, hiện giờ đã 2 tháng r. đúng ra thì hôm qua đi học đào tạo. Mà bạn có được đọc tài liệu không? Mình chả dc làm gì cả, k đc đọc bất kỳ công văn nào( vì cơ mật, ôi vãi) và không được sử dụng máy tính, bạn được cấp mail với user đăng nhập chưa nhỉ?

Tuyệt vời ông mặt trời, mình bị giao chỉ tiêu cho chạy 3 tháng nữa, hiện giờ đã 2 tháng r. đúng ra thì hôm qua đi học đào tạo. Mà bạn có được đọc tài liệu không? Mình chả dc làm gì cả, k đc đọc bất kỳ công văn nào( vì cơ mật, ôi vãi) và không được sử dụng máy tính, bạn được cấp mail với user đăng nhập chưa nhỉ?
Rồi, e bắt đầu hình dung bác có vấn đề với quan hệ đồng nghiệp hoặc trưởng đơn vị rồi. Em về là 3 ngày sau xin cấp User, có mail đàng hoàng ( tên e màu cam kìa). Tài liệu đọc ngập mặt. Bác nhìn nhận lại vấn đề xem, chứ thời gian đào tạo chỉ có 2 tháng thôi. Thử việc mới có chỉ tiêu.
Mà có lẽ do e về lúc phòng đang thiếu người nên cũng khá ổn bác ạ. Với lại trúng đợt kiểm toán nữa nên em cũng có dịp giúp đỡ, kết thân với mọi người.
Trường hợp của bác, em nghĩ bác cần nói chuyện thẳng với trưởng đơn vị xem thế nào.

bạn đọc tài liệu ở ngoài hay tài liệu văn bảng của ACB
em đọc văn bản của acb trên portal luôn bác ơi. Zalo để tối e add nhé. e đang dung IPhone 1202:D.
Bác cứ bình tĩnh đi. trưa này gù lão nào trong phòng đi cà phê tâm sự là ra vấn đề à.

add zalo nc bạn nhé, mình đang stress cực nặng. Quá sốc bạn ơi.
Bạn nên trao đổi các đồng nghiệp trong phòng , bản thân mình làm ACB , môi trường cũng thân thiện đâu đến nỗi . Còn đào tạo thì quên đi , tập trung kiếm KH cho đạt chỉ tiêu đã , hồ sơ bạn mang về sẽ có ng trình giúp, quan trọng kiếm KH. Chỉ tiêu ACB khá là nặng đấy . Chúc bạn thành công .

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,527
Thành viên mới nhất
ngoctai1312
Back
Bên trên