Hỏi Đào tạo và thử việc ở ACB

a/c/b nào làm việc ở ACB cho m hỏi sau khi kí offer thì lộ trình đào tạo và thử việc ntn a? (thời gian đào tạo và thử việc bao lâu, đào tạo ở chi nhánh hay ở đâu, chỉ tiêu cho từng giai đoạn ntn và nếu có thể cho m biết lương thưởng thì quá tốt) . Thanks u trước hen :3 :3

Bạn nên trao đổi các đồng nghiệp trong phòng , bản thân mình làm ACB , môi trường cũng thân thiện đâu đến nỗi . Còn đào tạo thì quên đi , tập trung kiếm KH cho đạt chỉ tiêu đã , hồ sơ bạn mang về sẽ có ng trình giúp, quan trọng kiếm KH. Chỉ tiêu ACB khá là nặng đấy . Chúc bạn thành công .
anh Tuấn Anh cho e hỏi cái: Vậy là thời gian học việc và thời gian thử việc là 1 hả anh? vậy là tiêu e rồi :(

anh Tuấn Anh cho e hỏi cái: Vậy là thời gian học việc và thời gian thử việc là 1 hả anh? vậy là tiêu e rồi :(
Thông thường là vậy ! Bạn làm ở cn nào ? Các sếp ở acb người ta đánh giá thái độ làm việc là chủ yếu . Còn chỉ tiêu k đạt vẫn sẽ châm chước cho . Đừng quá căng thẳng , ngân hàng k ghê gớm như bạn nghĩ đâu.

Thông thường là vậy ! Bạn làm ở cn nào ? Các sếp ở acb người ta đánh giá thái độ làm việc là chủ yếu . Còn chỉ tiêu k đạt vẫn sẽ châm chước cho . Đừng quá căng thẳng , ngân hàng k ghê gớm như bạn nghĩ đâu.
e ở CN Hòa Hưng anh ạ. chức danh R. Tại vì e khi e kí offer. nhân sự bảo rằng e phải qua khóa đào tạo mới được thử việc. Lương bổng của thử việc và học việc cũng khác xa nhau lắm. Tuy là e đánh giá cao ACB về nghiệp vụ, nhưng mà cái gì cũng cần rõ ràng. Chứ mập mờ kiểu này thì e thấy hơi bị phiêu. Nếu như e ko đạt chỉ tiêu thì e sẽ ko có gì cả. Kể cả chứng chỉ nghiệp vụ cũng ko có nữa,

Anh Tuấn Anh làm ở chi nhánh nào ạ, em đỗ vào chi nhánh Hà Thành mà ko biết chỉ tiêu có nhiều không :(

Đang có 1 chỗ kế toán du lịch gọi mình, có nên từ bỏ không nhỉ, 2 tháng đã qua + thêm 3 tháng nữa thì dài quá.

thôi xuống CTV thì nghỉ luôn đi tìm mảnh đất khác mà cày bừa bác ạ. em ứng tuyển RA, về phòng học việc đã 3 tuần này mà vẫn chưa được học E Learning. Gọi lên Cao thắng hỏi thì cứ báo là chưa có đợt học. Ban đầu là hẹn 17/10, h dời qua tới 14/11 rồi :(
Bạn cho mình chút kn khi ứng tuyển RA được không, mình cảm ơn nhiều. Nếu được bạn cho mình xin fb hay skype để tiện trao đổi với nha.

Bạn cho mình chút kn khi ứng tuyển RA được không, mình cảm ơn nhiều. Nếu được bạn cho mình xin fb hay skype để tiện trao đổi với nha.
mình vào đc vị trí này cũng là nhờ cái duyên với cái may mắn nữa bác à! bác cần hỏi gì cứ inbox mình trao đổi thêm. Zalo mình 0938 645 248

Anh, Chị cho em hỏi, nếu nhậnđược đt yêu cầu bổ sung hồ sơ thì đã trúng tuyển chưa ah. Thanks anh, chị

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,414
Thành viên mới nhất
taihitclubto
Back
Bên trên