Eximbank Eximbank tuyển dụng Nhân viên Kế toán tại Hà Nội [21.08 - 31.08.2012]

Đề thi là vị trí kế toán hay giao dịch viên ko biết? mất cả công học đủ các thể loại định khoản

Kế toán chia thành 2 loại mà bạn: kế toán giao dịch (kế toán thanh toán or giao dịch viên) và kế toán nội bộ. Như ở bên BIDV cũng thế mà, thi kế toán xong sẽ có một bộ phận làm GDV

Cày như trâu như bò định khoản rồi đến lúc nhìn cái đề nửa nghiệp vụ định khoản không có mà toàn cái đâu đâu. Khóc luôn :((

Vào đọc đề chả hiểu cái j` hết, sợ cái đề thật :-ss M` thi GDV bên vietin cũng toàn kế toán mà :|

cho mình hỏi chút: Câu Đối tượng nào được gửi tài khoản tiết kiệm, tiền gửi bằng ngoại tệ ấy thì câu trả lời ntn
Có phải là ai cũng gửi được không? hic

cho mình hỏi chút: Câu Đối tượng nào được gửi tài khoản tiết kiệm, tiền gửi bằng ngoại tệ ấy thì câu trả lời ntn
Có phải là ai cũng gửi được không? hic
Cái đấy có quy đinh rùi mà bạn. TG bàng ngoai tệ thì công dân viêt nam người cư trú hoặc ko cư trú, cò TG tiết kiềm bằng ngoại tệ thì chỉ là công dân việt nam người cư trú,Nhưng lúc làm bài t ko nhớ rõ bị làm nhầm chứ. hichic. không hi vọng gì cả,. mấy câu kia thì chém bừa, hic

đọc đề xong tớ phải choáng mất 1 lúc, vì thấy chả wen tí gì luôn, sau 1 lúc định thần thì bắt đầu ngồi chém gió mấy câu lý thuyết :( phí công mình cày nghiệp vụ với định khoản, cuối cùng thi k thấy tí gì luôn. haiz. thi xong mà txd.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,810
Thành viên mới nhất
phillipsprasmk
Back
Bên trên