Eximbank Eximbank tuyển dụng Nhân viên Kế toán tại Hà Nội [21.08 - 31.08.2012]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
vẫn chưa có cơ à. làm bài cũng ko tốt lắm mà vẫn hóng dài cổ ra chờ kết quả
ai có thì báo luôn lên cho anh em đỡ sốt ruột nhé!

Moi lan vao thay thong bao exim-ke toan ma minh cu lo lo, hix, làm bài ko tốt nhưng vẫn cứ mong ngóng.

Nội trong năm 2012 này sẽ có kết quả thui (có thể là sẽ trước ngày 21/12!^^), nên các bạn cứ yên tâm. :d

up cho mọi người đỡ hóng nhé, hôm nay tớ được gọi đi bổ sung hồ sơ, do tớ nộp bên chi nhánh hà nội nhưng chả hiểu danh sách lại bị chuyển về đống đa nên phải đi bổ sung. Tớ có hỏi là sắp phỏng vấn chưa thì a ý không nói, a ý chỉ bảo là bao giờ phỏng vấn bọn a thông báo. Chả nhẽ lại bảo anh nói thế thì nói làm gì. Hic. Nhưng dự là sắp có. Chỉ lo vào thứ 7,cn thì lại trùng mấy buổi thi công chức thì buồn lắm. Thất nghiệp nên cái nào cũng muốn đi thi, chả muốn bỏ cái nào.
Mà tớ đến thấy a ý ôm tập hồ sơ dày lắm, chắc phải đến tầm 30,40 cái ý. Cũng đánh nhau vỡ đầu đây. Haiz.
p/s: các bác có thấy thông tin hữu ích thì thanks cho em phát cái nhé. :xxxx

up cho mọi người đỡ hóng nhé, hôm nay tớ được gọi đi bổ sung hồ sơ, do tớ nộp bên chi nhánh hà nội nhưng chả hiểu danh sách lại bị chuyển về đống đa nên phải đi bổ sung. Tớ có hỏi là sắp phỏng vấn chưa thì a ý không nói, a ý chỉ bảo là bao giờ phỏng vấn bọn a thông báo. Chả nhẽ lại bảo anh nói thế thì nói làm gì. Hic. Nhưng dự là sắp có. Chỉ lo vào thứ 7,cn thì lại trùng mấy buổi thi công chức thì buồn lắm. Thất nghiệp nên cái nào cũng muốn đi thi, chả muốn bỏ cái nào.
Mà tớ đến thấy a ý ôm tập hồ sơ dày lắm, chắc phải đến tầm 30,40 cái ý. Cũng đánh nhau vỡ đầu đây. Haiz.
p/s: các bác có thấy thông tin hữu ích thì thanks cho em phát cái nhé. :xxxx
sao lại thể nhỉ, chắc là cậu đỗ rùi nên mới cần bổ sung hồ sơ

Trượt thì thui, nhưng đỗ thì chủ nhật tuần này thuế, tuần sau agri, exim trùng mà dính thì cũng :((

Back
Bên trên