Eximbank Eximbank tuyển dụng Nhân viên Kế toán tại Hà Nội [21.08 - 31.08.2012]

Bạn ơi mình được exim gọi lúc chiều nay. Mừng rơi nước mắt í, hít hít. Thứ 2 là lên chi nhánh bổ sung giấy tờ rùi, còn lịch học việc sẽ bố trí sau chưa rõ ngày nào. Bạn nào có nhận được thông báo nữa thì ới lên nhé! Mình được gọi mà ko tin vào tai mình nữa, cứ sợ nghe nhầm cơ, hihi

bạn ơi, bạn ở chi nhánh nào thế???
khoảng mấy h bạn nhận được cuộc gọi thế bạn

Bạn ơi mình được exim gọi lúc chiều nay. Mừng rơi nước mắt í, hít hít. Thứ 2 là lên chi nhánh bổ sung giấy tờ rùi, còn lịch học việc sẽ bố trí sau chưa rõ ngày nào. Bạn nào có nhận được thông báo nữa thì ới lên nhé! Mình được gọi mà ko tin vào tai mình nữa, cứ sợ nghe nhầm cơ, hihi

Chúc mừng bạn nhé!
Công cuộc tìm việc gian nan quá :( Buồn ghê

Cám ơn bạn nhiều nhé. Thực ra lần này mình cũng có chút may mắn hơn tẹo thui. Đầu năm đến h mình thi chục ngân hàng rùi mà toàn trượt. Bạn cũng cố lên nhé. Ông trời ko phụ lòng người đâu mà, hihi!

Chúc mừng bạn nha! Mình còn chả qua vòng viết :(. Bạn bằng giỏi à, có mấy bạn đậu hả b?

tớ cũng đc gọi bên exim đống đa, t2 tớ phải đến bổ sung bản công chứng hộ khẩu, nghe đt xong mà vẫn run, tưởng mình nghe nhầm chứ, bao nhiêu lần đi pv rùi, lần này hok dám hy vọng nhiều lại được.
bạn muoichanh oi hồ sơ của bạn thiếu cái gì thế

bạn ơi tớ vừa đến chi nhánh đống đa bổ sung sổ hộ khẩu thì đc hẹn là 8h ngày 15/11 đến tập trung tại chi nhánh

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,527
Thành viên mới nhất
ngoctai1312
Back
Bên trên