Đề thi tín dụng vào VietinBank ngày 31/7/2011

@gianghung08091989 : cậu thi tiếng anh B hay C , chi nhánh nào thía ???

Chỉ bổ sung câu 2. Mình nghĩ là hoàn toàn có thể cho vay được dưới dạng tài sản hình thành trong tương lai.

Câu hình chữ nhật mình thấy rất rõ ràng mà. hzz. đề bài rất hợp lý và đáp án cũng chả có gì phải thắc mắc nữa:).

Câu 5 hộp ABCDE thì mình nghĩ là hình A ở giữa, cứ sau 4 lần thì quá trình lặp lại như cũ.

Trích dẫn: http://ub.com.vn/threads/2387-De-thi-tin-dung-vao-VietinBank-ngay-31-7-2011/page3#ixzz1Tn0dOjDH
Câu 5: Đáp án là B cơ.Vai trò các hình là bình đẳng nên cứ sau 5 lần thì trở lại là hình ban đầu=> Lần 12 giống lần thứ 2.hjhj.
Ah, mà ai biết được số nào khác nhất trong các số có 4 chữ số đó ko?Mà khác ở điểm nào?mjnh nghj ko ra...
Mình nghj đề Logjc dài nhưng rất hay!Ai mà tự làm, đúng hết trong 30'=>Chắc thần đồng quá,haha.

4. Có ý kiến cho rằng các sản phẩm dịch vụ của Ngân hàng giúp doanh nghiệp co thêm nhiều hợp đồng và giá trị hợp đồng cao hơn. Ý kiến trên? a.Đúng, b.Sai
5. Cty A và Cty B cùng hợp tác thực hiện 1 phương án kinh doanh với tổng vốn là 100 tỷ. Mỗi cty góp 50% vốn. Do cty B ko có quan hệ với ngân hàng nào, nên cty A đến ngân hàng X đề nghị vay 100 tỷ. Cán bộ TD của NH X từ chối cho vay. CBTD đã: a.Đúng, B.Sai.

Câu 5 hộp ABCDE thì mình nghĩ là hình A ở giữa, cứ sau 4 lần thì quá trình lặp lại như cũ.

Trích dẫn: http://ub.com.vn/threads/2387-De-thi-tin-dung-vao-VietinBank-ngay-31-7-2011/page3#ixzz1Tn0dOjDH
Câu 5: Đáp án là B cơ.Vai trò các hình là bình đẳng nên cứ sau 5 lần thì trở lại là hình ban đầu=> Lần 12 giống lần thứ 2.hjhj.
Ah, mà ai biết được số nào khác nhất trong các số có 4 chữ số đó ko?Mà khác ở điểm nào?mjnh nghj ko ra...
Mình nghj đề Logjc dài nhưng rất hay!Ai mà tự làm, đúng hết trong 30'=>Chắc thần đồng quá,haha.
Hết giờ chọn bừa số 5133 vì riêng số này toàn các chữ số lẻ :D.
Thế câu cuối cùng con sóc nhảy theo hạt dẻ là 15 bước phải ko các bạn.

Hết giờ chọn bừa số 5133 vì riêng số này toàn các chữ số lẻ :D.
Thế câu cuối cùng con sóc nhảy theo hạt dẻ là 15 bước phải ko các bạn.
Chắc là thế.Chứ câu này mình nhjn hon 1' ko ra.Thế là làm sang câu khác.
Câu con sóc nhảy theo hạt dẻ này đáp án đúng là 16.Đến hết bước 15 thì khoảng cách giữa Sóc và người là 30cm.Vì sóc nhảy trước nên đến bước thứ 16 con Sóc nhảy được 30cm là bắt được con người rùi.Câu này hồi cấp 3 mình từng thi trong mấy cuộc thi đố vui ở trường.hjhj

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,592
Thành viên mới nhất
kyzsvaass2365
Back
Bên trên