Có bác nào ra trường năm 2012 mà vẫn thất nghiệp không ạ, vào điểm danh cái ah :(

Ôi, lại chuyện đi xin việc, mình ra trường 2011, 1 năm trời thi đủ mọi NH pass vòng viết rất nhiều nhưng không bao giờ có thể vượt qua vòng pv ^^, dù đã đúc rút, học hỏi nhiều kn, tập luyện chán chê, ngoại hình thì tạm chấp nhận được(^^ hoang tưởng tí). Giờ vẫn thất nghiệp này, đến kỳ thi tuyển Agri năm nay mới lần đầu pass được vòng pv( đang chờ kq vòng viết), lần này pv không bị như các NH khác hỏi câu củ chuối:"sao mẹ em là Agri mà em không vào Agri mà nhẩy sang NH khác, anh thấy Agri có chế độ thay thế mà, chắc sau em cũng vào Agri nhỉ", ^^ cứ gặp câu này lai thấy xoắn

Mình ra trường năm 2011, mất hết 1 năm thi vào 4 5 ngân hàng, đều out ở vòng pv hết, ko bik tại sao nữa, hiện giờ vẫn đang tìm việc. Năm nay Nh tuyển gắt gao hơn,tốt nghiệp dân lập loại TBK không qua đc vòng hồ sơ nữa. Ôi sao mà nản quá :(

Ôi, lại chuyện đi xin việc, mình ra trường 2011, 1 năm trời thi đủ mọi NH pass vòng viết rất nhiều nhưng không bao giờ có thể vượt qua vòng pv ^^, dù đã đúc rút, học hỏi nhiều kn, tập luyện chán chê, ngoại hình thì tạm chấp nhận được(^^ hoang tưởng tí). Giờ vẫn thất nghiệp này, đến kỳ thi tuyển Agri năm nay mới lần đầu pass được vòng pv( đang chờ kq vòng viết), lần này pv không bị như các NH khác hỏi câu củ chuối:"sao mẹ em là Agri mà em không vào Agri mà nhẩy sang NH khác, anh thấy Agri có chế độ thay thế mà, chắc sau em cũng vào Agri nhỉ", ^^ cứ gặp câu này lai thấy xoắn
Bác này còn thảm hơn iem:(

có ai hùm vốn với mình thành lập đại lý, bán vé số hội người thấp nghiệm hem
hiiiii
LH truongtuanp

Mình cũng ra trường T6 năm nay, tới giờ vẫn chưa có bằng chính thức, mình học trường dân lập, sau khi rải hồ sơ và đi thi 4 5 ngân hàng, được phỏng vấn và đến bây giờ vẫn chưa được dừng chân. Hiện nay các bạn sinh viên mới ra trường có hoàn cảnh như thế này phải nói là NHIỀU NHIỀU lắm
bác học trường nào thế???

- - - Updated - - -

mấy cái topic thất nghiệp luk nào cũng có mặt iem :))))))))))))))

Nhắc chi thêm buồn. 10 tháng rồi vẫn dậm chân tại chổ nè. cuộc sống thì cứ thế tiếp diện... haizzzzzz chấp nhận thực tế mà sống thôi.

mọi người đứng than vãn nữa chứ, chỉ làm tình hình thêm u ám mà thôi, suy nghĩ tích cực hơn đi nè..mình thất nghiệp hơn năm rồi đây, bây jo72 mới làm trái ngành dc 1 tháng ah2, học bank mà làm sales công nghệ thông tin...hix, chả bít cái quái j..ko bit trụ nổi ko nữa...nhưng vẫn hy vọng,đi làm thấy dc5 tự do hẳn, còn hơn ở nhà, ra zô thấy mặt ba mẹ hoài...ko khí rất ư là căng thẳng..hixhix..các bạn ráng kiếm vic j làm tạm đi,, đừng để lâu như mình..cho nó đỡ nản..

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,582
Thành viên mới nhất
chadapri33win
Back
Bên trên