Có bác nào ra trường năm 2012 mà vẫn thất nghiệp không ạ, vào điểm danh cái ah :(

mangnolia123

Thành viên tích cực
Tình hình là mình ra trường tháng 6 năm nay, sau bao nhiêu lần gửi hồ sơ, phỏng vấn, đủ các thể loại công ty và thể loại nghề. Có đỗ một vài chỗ, nhưng ở quá xa nên mình không đi làm được. Tóm lại bây giờ vẫn thất nghiệp, và gần đây gửi hồ sơ đều không có phản hồi gì. Có bác nào như em không ạ? Chia sẻ với đông viên em cái để em có động lực học tiếp, và ôn thi tiếp ạ :( Em đang vô cùng là thất vọng.

Mình cũng ra trường T6 năm nay, tới giờ vẫn chưa có bằng chính thức, mình học trường dân lập, sau khi rải hồ sơ và đi thi 4 5 ngân hàng, được phỏng vấn và đến bây giờ vẫn chưa được dừng chân. Hiện nay các bạn sinh viên mới ra trường có hoàn cảnh như thế này phải nói là NHIỀU NHIỀU lắm

Thấy nick bạn màu cam rồi mà.^^
Mình cũng ra trường T6 năm nay, tới giờ vẫn chưa có bằng chính thức, mình học trường dân lập, sau khi rải hồ sơ và đi thi 4 5 ngân hàng, được phỏng vấn và đến bây giờ vẫn chưa được dừng chân. Hiện nay các bạn sinh viên mới ra trường có hoàn cảnh như thế này phải nói là NHIỀU NHIỀU lắm

hehe, điểm danh nào! Hồi đầu còn có vài NH gọi, dạo này đành phải tự an ủi NH tuyển ảo.Ôi, ko biết Tết này sống bằng cái gì khi họ hàng, bà con, lối xóm thi nhau quan tâm con cháu học Tài chính ngân hàng ra như mình, sống sao nổi nhỉ...

Nhìn các anh chị thế này.
Em vừa học xong,sinh năm 91.
Vẫn hy vọng mong manh chân QHKH mà đọc xong topic nản chí luôn.

Nhìn các anh chị thế này.
Em vừa học xong,sinh năm 91.
Vẫn hy vọng mong manh chân QHKH mà đọc xong topic nản chí luôn.

:)), kêu thì cứ kêu đi em ạ, để đạt được điều gì đó nó là cả một quá trình chứ ko phải muốn là được ngay, chúc e sẽ tìm được công việc như ý muốn. :)

Dự là năm sau sẽ có topic 'Có bác nào ra trường năm 2013 mà vẫn thất nghiệp không ạ, vào điểm danh cái ah :(' e sẽ là mem đầu tiên vào điểm danh :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,481
Thành viên mới nhất
Linkin Park Mer
Back
Bên trên