Có bác nào ra trường năm 2012 mà vẫn thất nghiệp không ạ, vào điểm danh cái ah :(

mấy ông anh làm trong ngân hàng đã chủ động out vì môi trường quá căng thẳng nghe tin mình cũng chẳng còn lưu luyến nhiều với cái nghề này nữa nếu xin được thì đi làm không thì kiễm việc khác chỗ nào cũng được và bằng thực lực của chính mjnhf khong thik nhờ vả mệt người mà cũng chẳng giải quyết được j
ai có ý định khởi nghiệp bằng con đường tự doanh không qua trao đổi cho vui

mấy ông anh làm trong ngân hàng đã chủ động out vì môi trường quá căng thẳng nghe tin mình cũng chẳng còn lưu luyến nhiều với cái nghề này nữa nếu xin được thì đi làm không thì kiễm việc khác chỗ nào cũng được và bằng thực lực của chính mjnhf khong thik nhờ vả mệt người mà cũng chẳng giải quyết được j
ai có ý định khởi nghiệp bằng con đường tự doanh không qua trao đổi cho vui

bạn định tự doanh j? xem có khả thi ko thi cùng hợp tác
tôi cũng đang tự doanh nhưng đơn thương độc mã rất chậm, tôi sản xuât chậu cảnh giá trị cao nên chậm lắm

Very, very chia buồn với hoàn cảnh của anh, nghĩ đến cái cảnh này là em lại ko ngừng phấn đấu.

ôi vãi vô đây quảng cáo kìa, mà nấm linh chi "CHỐNG HIV" thì chống thế nào =)), cứ bị HIV uống là khỏi =)), thuốc tiên hahaha

diễn đàn ngân hàng mà vô đây quảng cáo nấm là sao ta...tầm bậy quá đi.!

vào NH chán lắm các bạn ơi vô đc Nông nghiệp hay Vietcom thì quá tốt còn lại.....:))

uhm mình chính thức ra trường tháng 8/2012 (thực ra thì ra tết trường thả cho tự do rồi). ra trường 1,2 tháng không đỗ được ngân hàng mình hên hên xin được chân quản lý ở trung tâm ngoại ngữ( lương cũng khá..) đợi thời cơ quay lại ngân hàng.. ai ngờ 2 tháng sau mình pass được vô 1 ngân hàng.. làm ở PGD cũng thấy tạm ổn. Thấy mấy anh chị trong ngân hàng giờ chuẩn bị chạy hết.. làm cực lắm các bạn ah.. nếu được các bạn cứ làm trái ngành trước( đỡ gánh nặng cho gia đình..) sau đó tiếp tục mục tiêu của mình, như vậy hay hơn.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,478
Thành viên mới nhất
vnzlvnvn60
Back
Bên trên