Có bác nào ra trường năm 2012 mà vẫn thất nghiệp không ạ, vào điểm danh cái ah :(

cho tớ xin 1 slot, hic :(
chắc ra tết t định đi học thêm Kế toán, có khi phải đổi nghề các bạn ah

Tình hình là mình ra trường tháng 6 năm nay, sau bao nhiêu lần gửi hồ sơ, phỏng vấn, đủ các thể loại công ty và thể loại nghề. Có đỗ một vài chỗ, nhưng ở quá xa nên mình không đi làm được. Tóm lại bây giờ vẫn thất nghiệp, và gần đây gửi hồ sơ đều không có phản hồi gì. Có bác nào như em không ạ? Chia sẻ với đông viên em cái để em có động lực học tiếp, và ôn thi tiếp ạ :( Em đang vô cùng là thất vọng.

Mình cũng mới TN tháng 6 năm nay.

Hiz, tình hình là các bạn tớ thất nghiệp cũng đi học kế toán nhiều :
( MÀ bạn tớ học kế toán cũng chưa tìm đươc việc, vì kế toán toàn yêu cầu kinh nghiệm thôi:)

UH nói gì thì gì mình vẫn nên trau dồi kinh nghiệm là chủ yếu. Bh rất cần kỹ năng các thứ, học thì cũng chỉ 1 phần thôi...

Hiz, tình hình là các bạn tớ thất nghiệp cũng đi học kế toán nhiều :
( MÀ bạn tớ học kế toán cũng chưa tìm đươc việc, vì kế toán toàn yêu cầu kinh nghiệm thôi:)

Tớ chỉ nghĩ là h đang rảnh rỗi thì đi học thêm cho biết, khéo mai sau lại dùng đến thì tốt mà không cũng chẳng sao. Dù sao cũng học 4 năm vs cái trường NH nên cũng thấy thích làm trong NH thì đúng tâm tư mình thôi.
Nhưng mà h hoàn cảnh xô đẩy, nên cũng phải thích ứng với nó chứ biết làm gì bi h. Cũng thất vọng lắm ý :(

híc, mìn cũng thất nghiệp 6 tháng nay r. trc pv ở ABB mà out ở vòng pv về tự trách mình suốt. h thì đợi qua tết đã. Hi vọng năm mới mọi việc sẽ khác :<

:)) Buồn cười quá, mình đang học kế toán lại muốn sang Nh và học thêm tdnh, còn các bạn TDNH lại muốn chuyển kt

Có bác nào muốn đi học thêm kế toán không? Mình cũng đang muốn học thêm kế toán để đi làm sống qua thời gian khó khăn này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,478
Thành viên mới nhất
vnzlvnvn60
Back
Bên trên