Có bác nào ra trường năm 2012 mà vẫn thất nghiệp không ạ, vào điểm danh cái ah :(

Hi vọng cúi cùng rồi cũng đã chính thức đi tong, các bác cho iem vào hội với ợ :sad:

Đọc xong comment của mọi người mình nghĩ thế này. Hãy thật nhẹ nhàng trong mọi việc và thật thoải mái. Tự tạo cho mình thói quen suy nghĩ tích cực. Không phải mình kém cỏi mà cơ hội chưa đến với mình. Ngành của chúng ta hiện h nguồn lực thừa nên chúng ta phải chấp nhận cảnh bon chen, khó khăn gấp nhiều lần. Always smile and look ahead nhé . Chúc mọi người may mắn.

trước tết âm lịch năm ngoài mình đã được nghỉ để viết khóa luận, và tình hình đến tết âm lịch năm nay mình vẫn được nghỉ dài dài [-(

em điểm danh với ạ. đợt trước e thi vietinbank trượt.. e đang đi học thạc sỹ rồi, ban ngày vẫn rảnh ở nhà mãi chán quá :((

trước tết âm lịch năm ngoài mình đã được nghỉ để viết khóa luận, và tình hình đến tết âm lịch năm nay mình vẫn được nghỉ dài dài [-(
Me 2, đang mong là đến Tết có chỗ ra chỗ vào, đi họp lớp hội nó hỏi còn biết trả lời. Cuối năm xin việc cũng ít chỗ tuyển :( Đi đâu bi h mọi người cũng bảo thế ỏ nhà được gần 6 tháng rồi ấy nhảy :( Đời quá héo úa :(

:( MÀ dạo nè mình rải hồ sơ ở vietnam work mà chả có chỗ nào gọi cả :( Toàn là nhân viên kinh doanh tư vấn chơi forex :(. Tết này chắc ko dám đi họp lớp quá

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,683
Thành viên mới nhất
sevnaliasmerch
Back
Bên trên