MSB Chương trình “Giám đốc Trung tâm Khách hàng Cá nhân tương lai” & "Lãnh đạo trẻ" tại Maritime Bank

anh/chị Maritime Bank ơi, khi nộp đơn ứng tuyển em chỉ nộp mỗi đơn dự tuyển down về hay có nộp thêm bảng điểm và các chứng chỉ khác nếu có ạ? nếu em đã nộp đơn dự tuyển rồi thì có nộp bổ sung được không/

hic, không có chỗ để chèn ảnh ạ

---------- Post added 28-03-2012 at 10:01 AM ----------

mình vừa gửi rùi, hồ sơ sẽ được xem xét và trả lời trong vòng 7 ngày. hi vọng là có két quả sớm

---------- Post added 28-03-2012 at 10:02 AM ----------

anh/chị Maritime Bank ơi, khi nộp đơn ứng tuyển em chỉ nộp mỗi đơn dự tuyển down về hay có nộp thêm bảng điểm và các chứng chỉ khác nếu có ạ? nếu em đã nộp đơn dự tuyển rồi thì có nộp bổ sung được không/
họ thường yêu cầu nộp nguyên file excel thui câu ạ, còn khi đi pv sẽ yêu cầu thêm

[h=6]Sau 3 ngày thông tin về chương trình tuyển dụng Lãnh đạo trẻ 2012, hòm thư tuyendung@msb.com.vn đã nhận được rất nhiều hồ sơ đạt chất lượng, cũng như những câu hỏi và chia sẻ của các bạn. Rất mong sẽ nhận được thêm sự quan tâm của các bạn về chương trình nữa nhé.
Chúc các bạn một ngày vui![/h]

Anh Maritime Bank cho em hỏi trong quá trình đào tạo 2 năm của chương trình Lãnh Đạo Trẻ, người trúng tuyển có được trả lương hay trợ cấp gì ko ạ?

sao khi đề cập đến lương và trợ cấp thì không thấy giải đáp gì nhỉ. hix

sao khi đề cập đến lương và trợ cấp thì không thấy giải đáp gì nhỉ. hix
Đây là vấn đề tế nhị, m nghĩ 4r ko hẳn là nơi thích hợp để bàn luận, ngay cả khi b đc đi PV thì cũng ít khi NTD nói chính xác về vấn đề này :)
Chương trình này hướng tới các bạn muốn thử sức và rèn luyện bản thân, nên cá nhân m nghĩ ko nên đặt nặng vấn đề này :)
Hơn nữa, với những yêu cầu cần đạt đc, khi đã đc chọn, chắc chắn mức lương, trợ cấp và chế độ đãi ngộ sẽ ko làm bạn thất vọng đâu :D

Đây là vấn đề tế nhị, m nghĩ 4r ko hẳn là nơi thích hợp để bàn luận, ngay cả khi b đc đi PV thì cũng ít khi NTD nói chính xác về vấn đề này :)
Chương trình này hướng tới các bạn muốn thử sức và rèn luyện bản thân, nên cá nhân m nghĩ ko nên đặt nặng vấn đề này :)
Hơn nữa, với những yêu cầu cần đạt đc, khi đã đc chọn, chắc chắn mức lương, trợ cấp và chế độ đãi ngộ sẽ ko làm bạn thất vọng đâu :D

mình cũng hiểu nhưng 18 - 24 tháng cũng k phải ngắn, nếu lương và trợ cấp k đủ để mình trang trải cuộc sống thì cũng mệt lắm!

Bạn nên nhớ rằng 2 năm là thời gian ko phải ngắn, có rất nhiều chi phí cơ hội mà mình sẽ đánh mất khi đã chuyên tâm cho công việc này, Ok với bạn rằng đây là vấn đề tế nhị, nhưng nó là quyền lợi của người đi thi tuyển dụng? Vậy tại sao cả người phỏng vấn lẫn người tuyển dụng ko thẳng thắn với nhau ạ?

Thứ 2. Bạn nói sau khi được chọn và đạt yêu cầu sẽ được hưởng chế độ tốt? hoàn toàn nhất trí với bạn. Nhưng thử hỏi sau 2 năm bạn lăn xả nhưng kết quả ko được tốt? bạn hoàn toàn có khả năng bị loại? nếu rơi vào tình huống này bạn nghĩ sao?

Bạn nên nhớ rằng 2 năm là thời gian ko phải ngắn, có rất nhiều chi phí cơ hội mà mình sẽ đánh mất khi đã chuyên tâm cho công việc này, Ok với bạn rằng đây là vấn đề tế nhị, nhưng nó là quyền lợi của người đi thi tuyển dụng? Vậy tại sao cả người phỏng vấn lẫn người tuyển dụng ko thẳng thắn với nhau ạ?

Thứ 2. Bạn nói sau khi được chọn và đạt yêu cầu sẽ được hưởng chế độ tốt? hoàn toàn nhất trí với bạn. Nhưng thử hỏi sau 2 năm bạn lăn xả nhưng kết quả ko được tốt? bạn hoàn toàn có khả năng bị loại? nếu rơi vào tình huống này bạn nghĩ sao?

Bạn nói cũng có ý đúng, ủng hộ nhiệt tình.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,928
Thành viên mới nhất
cooongame789
Back
Bên trên