MSB Chương trình “Giám đốc Trung tâm Khách hàng Cá nhân tương lai” & "Lãnh đạo trẻ" tại Maritime Bank

Em tốt nghiệp loại Khá học viện Tài chính,khoa Tài Chính doanh nghiệp, ngành Tài chính ngân hàng. Thời gian mới ra trường em đã dự thi khá nhiều ngân hàng nhưng chưa may mắn để trở thành banker. Hiện em đang là nhân viên kinh doanh tại một công ty phần mềm kế toán. Em thấy những điều kiện ghi trong phần yêu cầu em đều đáp ứng được và em rất mong muốn trở thành banker tương lai của Maritime. Chị có thể tư vấn giúp em, em nên nộp vào vị trí nào trong 2 vị trí kia ạ ? sự khác nhau giữa 2 vị trí đó nếu e được nhận vào làm ạ.
Thank c *_*

Sự khác biệt quan trọng của 2 vị trí này là lộ trình phát triển của 2 chương trình. Giám đốc TTKHCN (tương đương phòng giao dịch) tương lai sẽ được phát triển đầy đủ về cả kiến thức và kỹ năng để có thể quản lý và điều hành hoạt động của 1 trung tâm. Lãnh đạo trẻ có lộ trình gần giống với GĐ TTKHCN nhưng trong số các ứng viên đó, các nhân tố xuất sắc nhất của chương trình này sẽ được chọn lọc để giữ lại hội sở để thực hiện các công việc liên quan đến Ngân hàng cá nhân của Maritime Bank.

Anh thiết nghĩ em nên thử sức với chương trình Giám đốc TTKHCN, nếu hồ sơ của em phù hợp với lãnh đạo trẻ thì nhóm TD sẽ tư vấn cho bạn sau

thanks
Minh

Đã bạn nào được gọi chưa? Hôm nay mình mới nộp. Không biết bao giờ đi làm test?

Cho mình hỏi chương trình " Lãnh Đạo Trẻ" chỉ đào tạo và làm việc ở Hà Nội và tp HCM thôi phải không?

Cho mình hỏi chương trình " Lãnh Đạo Trẻ" chỉ đào tạo và làm việc ở Hà Nội và tp HCM thôi phải không?

Chương trình "Lãnh đạo trẻ" tập trung làm việc và đào tạo tại khu vực hội sở (hà nội) và chi nhánh chính (Hồ Chí Minh), sẽ thực địa tại các khu vực khác sau khi kết thúc chương trình

bạn có thể đăng ký "Giám đốc TTKH Cá nhân" để làm việc tại khu vực tỉnh bạn đang sinh sống :)

Đã bạn nào được gọi chưa? Hôm nay mình mới nộp. Không biết bao giờ đi làm test?

Sẽ test khi hết hạn nộp chương trình bạn ạ

thanks
Minh

Dạ vâng. Chương trình giám đốc trung tâm KHCN tương lai ưu tiên ứng viên có mong muốn làm việc ở tỉnh. Vậy cho em hỏi chương trình này sẽ đào tạo ở các chi nhánh của tỉnh hay ở hội sở ạ

Cho em hỏi là suốt quá trình đào tạo 2 năm, các ứng viên vừa được đào tạo vừa làm việc nhưng không có lương hay trợ cấp gì đúng không ạ.

Anh/chị ơi, cho em hỏi bên ngoài 1 chút là em thấy hội sở chính MSB đang tuyển dụng quý II, thì có mẫu hồ sơ dự tuyển download nhưng khi em click vào thì báo không tìm thấy dữ liệu :( ~ Em xem quy trình tuyển dụng tại website của NH thì thấy ghi là tự nộp đơn trực tuyến theo CV tự thiết kế và upload lên website nhưng trong phần tuyển dụng cho quý II lại ghi là gửi email cùng CV mẫu.
Anh/chị có thể giúp em biết là upload trực tiếp CV tự thiết kế vẫn được chấp nhận hay gửi email theo CV chuẩn ạ? Nếu theo CV chuẩn thì anh/chị có thể đính kèm file ấy lên được chứ ạ?
Em xin cảm ơn anh/chị.

bạn ơi cho mình hỏi, trước đây mình đã làm SA rồi , nhân 5 - 6 cái bằng khen nhân viên kinh doanh suất sắc, đã vào chính thức rồi, lương trung bình 7 - 8 củ, 1 vài lý do cá nhân đã nghỉ viêc từ hà nội về quê, Giờ muốn đăng ký cái giám đốc tương lai ở dưới quê được không nhỉ (bằng khá kinh tế đầu tư đại học kinh tế quốc dân)

Dạ vâng. Chương trình giám đốc trung tâm KHCN tương lai ưu tiên ứng viên có mong muốn làm việc ở tỉnh. Vậy cho em hỏi chương trình này sẽ đào tạo ở các chi nhánh của tỉnh hay ở hội sở ạ

Em sẽ được thực hiện đào tạo tại Hội sở và làm việc tại tỉnh em ạ

bạn ơi cho mình hỏi, trước đây mình đã làm SA rồi , nhân 5 - 6 cái bằng khen nhân viên kinh doanh suất sắc, đã vào chính thức rồi, lương trung bình 7 - 8 củ, 1 vài lý do cá nhân đã nghỉ viêc từ hà nội về quê, Giờ muốn đăng ký cái giám đốc tương lai ở dưới quê được không nhỉ (bằng khá kinh tế đầu tư đại học kinh tế quốc dân)

Nếu bạn nghỉ trên 6 tháng thì bạn có thể đăng ký lại

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back