MSB Chương trình “Giám đốc Trung tâm Khách hàng Cá nhân tương lai” & "Lãnh đạo trẻ" tại Maritime Bank

cho e hỏi ngoài lề chút, pv tại msb nếu k trúng tuyển có nhận được mail báo lại k ạ?

Mình cũng rất thích mb, môi trường rất chuyên nghiệp

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
cho mình hỏi kết quả vòng sơ loại có đạt hay không đều sẽ được thông báo qua mail cá nhân trong vòng 7 ngày sau khi gửi đơn, còn test và phỏng vấn sẽ tiến hành sau ngày 25/4 phải không ạ?

Anh chị cho em hỏi chút ạ
Chương trình này khác việc tuyển nhân sự bình thường ntn ạ? những người được chọn tham gia chương trình sẽ nhận được chế độ đãi ngộ ntn? quá trình đào tạo có sự đào thải hay chọn lọc lại hay k? sau khi hoan thành chương trình thì sẽ ntn ạ?

Tuyển dụng 2 chương trình "Lãnh đạo trẻ" và "Giám đốc Trung tâm khách hàng cá nhân tương lai" sẽ giống như 1 chương trình management trainee, bạn sẽ làm việc qua các kỳ luân chuyển tại các vị trí và công việc khác nhau qua đó tôi luyện kỹ năng, kiến thức và hiểu rõ hơn về quy trình tại Maritime Bank.

Chương trình này nhằm giúp Maritime Bank tuyển chọn và đào tạo các nhà lãnh đạo cấp trung tại hội sở và các giám đốc trung tâm khách hàng cá nhân tương lai hứa hẹn và phù hợp hơn với Maritime Bank.

Tất nhiên là chương trình sẽ có ưu đãi và chế độ tốt hơn rồi. Trải thảm đỏ đón nhân tài mà bạn

Thanks

** sẽ có chương trình hội thảo thông tin chương trình tại các trường Đại học Ngoại THương, Học viện Ngân hàng , KTQD và Đại học Quốc gia, các bạn chú ý thời gian chương trình để có thể nghe giới thiệu thêm nhé **

Tuyển dụng 2 chương trình "Lãnh đạo trẻ" và "Giám đốc Trung tâm khách hàng cá nhân tương lai" sẽ giống như 1 chương trình management trainee, bạn sẽ làm việc qua các kỳ luân chuyển tại các vị trí và công việc khác nhau qua đó tôi luyện kỹ năng, kiến thức và hiểu rõ hơn về quy trình tại Maritime Bank.

Chương trình này nhằm giúp Maritime Bank tuyển chọn và đào tạo các nhà lãnh đạo cấp trung tại hội sở và các giám đốc trung tâm khách hàng cá nhân tương lai hứa hẹn và phù hợp hơn với Maritime Bank.

Tất nhiên là chương trình sẽ có ưu đãi và chế độ tốt hơn rồi. Trải thảm đỏ đón nhân tài mà bạn

Thanks

** sẽ có chương trình hội thảo thông tin chương trình tại các trường Đại học Ngoại THương, Học viện Ngân hàng , KTQD và Đại học Quốc gia, các bạn chú ý thời gian chương trình để có thể nghe giới thiệu thêm nhé **
anh ơi bổ sung Học viện tài chính vào danh sách nữa nhé :)

Mọi người cho em hỏi, đã ai gửi đơn mà nhận được reply chưa ạ :D

Bên mình sẽ process sau khi giỗ tổ nhé ^^

anh ơi bổ sung Học viện tài chính vào danh sách nữa nhé

Bạn giúp mình xem contact ai để có thể làm chương trình nhé

Em sẽ được thực hiện đào tạo tại Hội sở và làm việc tại tỉnh em ạ

Nếu bạn nghỉ trên 6 tháng thì bạn có thể đăng ký lại

Bên mình sẽ process sau khi giỗ tổ nhé ^^

Bạn giúp mình xem contact ai để có thể làm chương trình nhé
OK ạ. nếu em tham gia chương trình này thì có được tham gia kì tuyển dụng quý 2 nữa không anh?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,805
Thành viên mới nhất
Jennette
Back
Bên trên