Chọn Tienphongbank hay vietbank

Hi các anh chị! Nói ra thì là em tài hèn sức mọn nên chọn những NH nho nhỏ để thi. Kết quả là giờ giữa vị trí trợ lý quan hệ KH của Tienphongbank với nhân viên tín dụng của Vietbank em ko bít cái nào ok. Anh chị và các bạn tư vấn giúp em với. Cảm ơn trc ạ :)

Vietbank là cơ hội cho những bạn SV hay những bạn chưa có kinh nghiệm ngân hàng, là banker Vietbank tôi nhận thấy VB là môi trường tốt và phương thức phát triển tốt của VB trong thời gian tới, mạng lưới VB hiện tại gần 100 CN,PGD nên không nhỏ, Tôi hiện đang công tác tại VB HCM

thi cùng mình đây, gần 1 tháng rùi nhỉ đã nhân đc kquả chưa b?
Mình chưa nhận được phản hồi nào b à, mà mình nghĩ với bài thi hôm đó chắc sẽ đuoc gọi pv cơ, cũng hy vọng vì thấy bank này ưu tiên sv mới tốt nghiệp loại khá giỏi vậy mà càng chờ càng nản

Thử việc 2 tháng, học việc 2 tháng. Hỏi kỹ xem có áp dụng ko? Nếu có thì mức thu nhập ntn? Làm rõ mức độ công việc cần cam kết từng mức để tránh bị động về sau.
Chúc thành công!

Cộng tác viên 2 tuần học việc không lương, 2 tháng thử việc lương 3tr, hết thời gian thử việc lương 4tr bạn nhé!
chị ơi e sắp ra trường mà có đki làm CTV cho TP. e muốn hỏi chị chút kinh nghiệm thi tuyển và thời gian làm có linh hoạt để học tuần 3 buổi sáng như e ko ạ
cảm ơn chị!

Vietbank là cơ hội cho những bạn SV hay những bạn chưa có kinh nghiệm ngân hàng, là banker Vietbank tôi nhận thấy VB là môi trường tốt và phương thức phát triển tốt của VB trong thời gian tới, mạng lưới VB hiện tại gần 100 CN,PGD nên không nhỏ, Tôi hiện đang công tác tại VB HCM
rất hi vọng đc làm việc với vb, nhưng bọn em thi gần 1 tháng chưa thấy báo quả ko biết tn :(

Cảm ơn bạn nhé. Tại vì mình đang phân vân giữa nhân viên chính thức qhkh cá nhân của Nam á vs trợ lý qhkh doanh nghiệp của tpbank, nên mong muốn tìm hiểu kỹ hơn về Tpbank...
anh(chị) ui, cho em xin ít kinh nghiệm thi trợ lý quan hệ khách hàng doanh nghiệp của TPbank với, đề thi như thế nào ạ? Em cũng chuẩn vị thi vị trí này ợ :)

chị ơi e sắp ra trường mà có đki làm CTV cho TP. e muốn hỏi chị chút kinh nghiệm thi tuyển và thời gian làm có linh hoạt để học tuần 3 buổi sáng như e ko ạ
cảm ơn chị!
CTV này là của VPBank nhé! Nhưng ngày nào cũng phải đi làm lấy dấu vân tay bình thường :(

anh(chị) ui, cho em xin ít kinh nghiệm thi trợ lý quan hệ khách hàng doanh nghiệp của TPbank với, đề thi như thế nào ạ? Em cũng chuẩn vị thi vị trí này ợ :)
Bạn vào những bài viết kinh nghiệm thi tuyển TP nhé, có nhiều lắm, mà mình thi qua thì y chang vậy nha :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,473
Thành viên mới nhất
ngoctraisonglon
Back
Bên trên