Chọn Tienphongbank hay vietbank

Hi các anh chị! Nói ra thì là em tài hèn sức mọn nên chọn những NH nho nhỏ để thi. Kết quả là giờ giữa vị trí trợ lý quan hệ KH của Tienphongbank với nhân viên tín dụng của Vietbank em ko bít cái nào ok. Anh chị và các bạn tư vấn giúp em với. Cảm ơn trc ạ :)

Mức đó là vị trí Chuyên viên sao ý bạn ak. Minh đạt vị trí trợ lý mà :(

Bạn ơi. Mình cũng mới có kq bên vị trí trợ lý quan hệ khách hàng doanh nghiệp . Không biết bạn có thông tin gì về vị trí này và chính sách bên tpbank không?hi

Bạn ơi. Mình cũng mới có kq bên vị trí trợ lý quan hệ khách hàng doanh nghiệp . Không biết bạn có thông tin gì về vị trí này và chính sách bên tpbank không?hi
mai ngta mới gửi mail bạn ạ. Mình cũng chưa bít gì về cs bên này chỉ mới nghe tin vỉa hè là lương 5060k nhưng học việc là 60%, thử việc 85%

mai ngta mới gửi mail bạn ạ. Mình cũng chưa bít gì về cs bên này chỉ mới nghe tin vỉa hè là lương 5060k nhưng học việc là 60%, thử việc 85%
mình thấy người ta nói là ngày mai sẽ gửi mail, không biết thế nào nữa. bạn làm vị trí gì? mình pv bên 166 lê hồng phong, p3,q5 ak

Làm vị trí nào thì khả năng thăng tiến và cảm thấy yêu thích công việc là tốt nhất thì chọn thôi.
Thu nhập quan trọng thật đấy nhưng vẫn phải đảm bảo cho những thứ khác nữa
Cố lên nhé

cảm ơn anh nha! Lâu hem gặp :)
Làm vị trí nào thì khả năng thăng tiến và cảm thấy yêu thích công việc là tốt nhất thì chọn thôi.
Thu nhập quan trọng thật đấy nhưng vẫn phải đảm bảo cho những thứ khác nữa
Cố lên nhé

chị Smilenb ơi, chị thi Vietbank đợt vừa rồi đó ạ, đã đi pv và báo pass rồi à a :)

Hì mình ra trường đc mấy năm rùi đi làm ngoài gần đây thì làm CTV cho VP giờ thi vào NH, uk vietbank là 85%x6500k chưa trừ BH, CĐ. Vừa nghe ngóng thì bên TP chỉ có 5060k thui huhu
chị ơi cho em hỏi cộng tác viên thì làm lương như thế náo ạ chị! thanks chị nhiều ạ! =)) em cũng muốn làm cộng tác viên cho có kinh nghiệm chút xíu =))

chị ơi cho em hỏi cộng tác viên thì làm lương như thế náo ạ chị! thanks chị nhiều ạ! =)) em cũng muốn làm cộng tác viên cho có kinh nghiệm chút xíu =))
Cộng tác viên 2 tuần học việc không lương, 2 tháng thử việc lương 3tr, hết thời gian thử việc lương 4tr bạn nhé!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,229
Thành viên mới nhất
dkdagasv388
Back
Bên trên