Chọn Tienphongbank hay vietbank

Hi các anh chị! Nói ra thì là em tài hèn sức mọn nên chọn những NH nho nhỏ để thi. Kết quả là giờ giữa vị trí trợ lý quan hệ KH của Tienphongbank với nhân viên tín dụng của Vietbank em ko bít cái nào ok. Anh chị và các bạn tư vấn giúp em với. Cảm ơn trc ạ :)

đọc xong mới để ý chị ở trong Nam, e ở ngoài bắc, nhưng thi hơn 2 tuần rồi mà họ chưa báo gì nên ko biết có qua ko, hôm e thi thấy làm bài cũng ổn ... trước khi về thì chị nhân sự báo nếu đỗ sẽ gọi điện mà trượt thì gửi mail chị à
chị thi xong lâu không thì pv ạ :)

đọc xong mới để ý chị ở trong Nam, e ở ngoài bắc, nhưng thi hơn 2 tuần rồi mà họ chưa báo gì nên ko biết có qua ko, hôm e thi thấy làm bài cũng ổn ... trước khi về thì chị nhân sự báo nếu đỗ sẽ gọi điện mà trượt thì gửi mail chị à
sau 3 tuần có lịch pv và sau 2 tuần pv có kết quả nhé :)

Cộng tác viên 2 tuần học việc không lương, 2 tháng thử việc lương 3tr, hết thời gian thử việc lương 4tr bạn nhé!
hihi =)) cộng tác viên ở ngân hàng 1 năm có gọi là 1 năm kinh nghiệm ngân hàng không chị nhỉ? =)) em mới ra trường muốn vừa làm vừa có kinh nghiệm vừa chuẩn bị tiềm lực anh văn iq chuyên môn để chinh chiến ngân hàng :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:
em làm CTV cho ngân hàng thì được k1y hợp đồng 3 thang hoặc 6 tháng không chị nhỉ! =) tránh trường hợp em thi đậu ngân hàng chính thức ạ =)
em hỏi ngu xíu =)) :Dem cảm ơn chị nhiều nhé!

Chỉnh sửa lần cuối:
+Tiên Phong bank: mới vào 7.5 tr đó, chính thức 8-9 triệu => nhỏ xíu mà lương cũng cao ghê.
bạn ơi. cho mình hỏi tí. bạn có biết lương của chuyên viên qhkh doanh nghiệp bên Tiên phong bank là bao nhiêu ko? hôm trc người ta có gửi mai nó là 5100k + phụ cấp = 7 triệu, nhưng mình ko biết là bên TPbank có lương kinh doanh thêm không? thanks bạn

bạn ơi. cho mình hỏi tí. bạn có biết lương của chuyên viên qhkh doanh nghiệp bên Tiên phong bank là bao nhiêu ko? hôm trc người ta có gửi mai nó là 5100k + phụ cấp = 7 triệu, nhưng mình ko biết là bên TPbank có lương kinh doanh thêm không? thanks bạn
Có lương kinh doanh nhưng qua kì học việc và thử việc nhé!

Có lương kinh doanh nhưng qua kì học việc và thử việc nhé!
Cảm ơn bạn nhé. Tại vì mình đang phân vân giữa nhân viên chính thức qhkh cá nhân của Nam á vs trợ lý qhkh doanh nghiệp của tpbank, nên mong muốn tìm hiểu kỹ hơn về Tpbank...

hihi =)) cộng tác viên ở ngân hàng 1 năm có gọi là 1 năm kinh nghiệm ngân hàng không chị nhỉ? =)) em mới ra trường muốn vừa làm vừa có kinh nghiệm vừa chuẩn bị tiềm lực anh văn iq chuyên môn để chinh chiến ngân hàng :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:
em làm CTV cho ngân hàng thì được k1y hợp đồng 3 thang hoặc 6 tháng không chị nhỉ! =) tránh trường hợp em thi đậu ngân hàng chính thức ạ =)
em hỏi ngu xíu =)) :Dem cảm ơn chị nhiều nhé!
CTV ký hợp đồng 11 tháng nhé. Tất nhiên kinh nghiệm làm CTV cũng tính kinh nghiệm làm NH bình thường :)

thi cùng mình đây, gần 1 tháng rùi nhỉ đã nhân đc kquả chưa b?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,221
Thành viên mới nhất
menusrs8
Back
Bên trên