Cho em hỏi về giờ giấc làm việc ở Vietinbank.

Chả là em cũng vừa thi vào Vietinbank cách đây mấy hôm, tất nhiên cũng mới thi viết thôi, nhưng vì tính hay lo xa cho nên em cũng tính toán cân nhắc xem nếu đỗ thì liệu có trụ được ở đây không. Theo như đồn đại thì ngân hàng này làm việc vất vả lắm, lại đi sớm về muộn mà em là con gái nữa, bây giờ còn trẻ khỏe chưa vướng bận gì thì khác, chứ sau này còn có gia đình nữa, không lẽ cứ làm 7 - 8h tối mới về, lúc đấy chồng con vứt cho ai đc =((
Nếu làm vietinbank ở chi nhánh tỉnh hoặc phòng giao dịch vị trí giao dịch viên thì thông thường khoảng tầm mấy giờ là được về ạ?

Mình cũng nghĩ là cảm giác công việc như thế nào là tùy thuộc ở mỗi người. Thế nên các bạn nên có những suy nghĩ thật chắc chắn trước khi quyết định, kẻo đến lúc lại hối hận không kịp nữa. Có thể đây là suyy nghĩ của riêng cá nhân mình nếu có vô tình đụng chạm đến ai thì xin bỏ qua cho mình

Mình đang cần ra ngân hàng khóa thẻ bị mất vì thẻ của mình là visa mà 12h mới nghỉ trưa, 1h30 thì vào làm
Không biết có văn phòng đại diện của vietin bank có làm từ 1h không nhỉ
trước mình thấy có văn phòng ở khu đô thị linh đàm làm từ 1h
hiện mình đang làm ở huỳnh thúc kháng
chỉ có thể tranh thủ buổi trưa
bạn nào biết văn phòng đại diện gần đó làm từ 1h chỉ mình với

Trước kia là giờ làm việc mùa đông, chiều làm việc từ 1h. Từ tháng 3 chuyển sang giờ làm việc mùa hè, buổi chiều làm việc từ 1h30 bạn Sakura ạ

E mà làm GDV thì cứ xđ về muộn đi là vừa. 5r về chỉ có GDV ở PGD thôi. Ở CN 5h đóng cửa giao dịch, sau đóng cửa giao dịch là làm hạch toán nội bộ, chuyển lương, bù trừ, sắp xếp kí tá chứng từ.... . Ngày ít việc thì 6h về, ngày đông thì 7h là chuyện bt. Thỉnh thoảng lại còn họp hành, học trực tuyến nữa thì đến 8,9h tối. Cuối năm dương trực quyết toán tầm chục ngày ở cq từ sáng tới đêm luôn. Cuối năm âm khách giao dịch nhiều cũng tương tự thế. Tốt nhất là úp 1 anh trước khi đi làm, vậy là yên tâm khoản chồng. Nhớ tuyển chồng chăm nấu cơm rửa bát, biết chăm con, ko đi làm về mặt chồng sưng lên vì k có cơm ăn thì còn mệt

Mọi người có thể chia sẻ môi trường làm việc tại ngân hàng vietinbank cho mình tham khảo với được không?

chính xác là chi nhánh mình làm 7h sáng tới 12h, 1h30 tới 7h30, 8h, 8h30, 9h. trường hợp đặc biệt thì 10, 11h đêm

chính xác là chi nhánh mình làm 7h sáng tới 12h, 1h30 tới 7h30, 8h, 8h30, 9h. trường hợp đặc biệt thì 10, 11h đêm
Giống hệt vietin chỗ mình, chỉ khác là buổi sáng bắt đầu từ 8h, thỉnh thoảng làm thêm thứ 7, chủ nhật. Nhưng mình vừa nghỉ việc ở đây rồi :D Chỉ sau vài tháng :D

Chả là em cũng vừa thi vào Vietinbank cách đây mấy hôm, tất nhiên cũng mới thi viết thôi, nhưng vì tính hay lo xa cho nên em cũng tính toán cân nhắc xem nếu đỗ thì liệu có trụ được ở đây không. Theo như đồn đại thì ngân hàng này làm việc vất vả lắm, lại đi sớm về muộn mà em là con gái nữa, bây giờ còn trẻ khỏe chưa vướng bận gì thì khác, chứ sau này còn có gia đình nữa, không lẽ cứ làm 7 - 8h tối mới về, lúc đấy chồng con vứt cho ai đc =((
Nếu làm vietinbank ở chi nhánh tỉnh hoặc phòng giao dịch vị trí giao dịch viên thì thông thường khoảng tầm mấy giờ là được về ạ?

làm GDV ở Vietinbank thì xác định đi bạn à, xác định theo đúng nghĩa là về muộn, bạn gái tớ làm tại CN Hồng Bàng, HP mấy tháng nay cứ 8h-8h30 mới xog là chuyện bình thường, mấy bác lãnh đạo chả hiểu sao cứ coi như không thôi, chán lắm bạn à, ngày nào cũng vậy đấy, tháng
làm GDV ở Vietinbank thì xác định đi bạn à, xác định theo đúng nghĩa là về muộn, bạn gái tớ làm tại CN Hồng Bàng, HP mấy tháng nay cứ 8h-8h30 mới xog là chuyện bình thường, mấy bác lãnh đạo chả hiểu sao cứ coi như không thôi, "sống chết mặc bay" chán lắm bạn à, ngày nào cũng vậy đấy, tháng 12 thì khỏi nói nữa nhé. Khổ quá chả biết kêu ai nữa Bây giờ mình vẫn đag đứng đợi đây hic hic 8h30 rồi....

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên