Cho em hỏi về giờ giấc làm việc ở Vietinbank.

Chả là em cũng vừa thi vào Vietinbank cách đây mấy hôm, tất nhiên cũng mới thi viết thôi, nhưng vì tính hay lo xa cho nên em cũng tính toán cân nhắc xem nếu đỗ thì liệu có trụ được ở đây không. Theo như đồn đại thì ngân hàng này làm việc vất vả lắm, lại đi sớm về muộn mà em là con gái nữa, bây giờ còn trẻ khỏe chưa vướng bận gì thì khác, chứ sau này còn có gia đình nữa, không lẽ cứ làm 7 - 8h tối mới về, lúc đấy chồng con vứt cho ai đc =((
Nếu làm vietinbank ở chi nhánh tỉnh hoặc phòng giao dịch vị trí giao dịch viên thì thông thường khoảng tầm mấy giờ là được về ạ?

viettin hay shb? Mọi người cho em xin ý kiến với ah. Em vừa mới vào shb dc 1 tháng thì viettin gọi, SHB thì em làm ở chi nhánh còn viettin thì là văn phòng đại diện HCM. Mà em hơi bị mơ hồ, văn phòng đại diện là thế nào?

về muộn chút nhưng được cái thứ 7 không phải đi làm, cũng đỡ rồi. Các bác cho em hỏi, Vietinbank có đặc điểm gì khác biệt so với các nh quốc doanh khác, các ngân hàng ngoài quốc doanh khác không?

mình làm phòng doanh nghiệp vietin được nửa năm, đang tính bỏ việc vì quá áp lực cả về thể chất lẫn tinh thần. nhưng lại lo thất nghiệp. mọi người cho mình lời khuyên với.
áp lực ntn ạ?

Giống hệt vietin chỗ mình, chỉ khác là buổi sáng bắt đầu từ 8h, thỉnh thoảng làm thêm thứ 7, chủ nhật. Nhưng mình vừa nghỉ việc ở đây rồi :D Chỉ sau vài tháng :D
baya giờ chị chuyển qua làm ở đâu rồi ạ, nghĩ tiếc thật chị ạ, ?

Các bác cho ý kiến giúp có nên chuyển từ giao dịch viên (kiêm tiếp quỹ ATM, kiêm điện toán nửa mùa (cài win dạo)) của chi nhánh huyện Agribank sang làm điện toán chi nhánh tỉnh Vietinbank không? Các bác cho biết giúp em về lương và sự ổn định.Về lương thì bên Agirbank rất ổn (ở nông thôn nhé), ổn định thì có thừa nhưng em phải làm lum nhum quá, với lại xa nhà, muốn về thành phố còn chơi thể dục thể thao :D

Các bác cho ý kiến giúp có nên chuyển từ giao dịch viên (kiêm tiếp quỹ ATM, kiêm điện toán nửa mùa (cài win dạo)) của chi nhánh huyện Agribank sang làm điện toán chi nhánh tỉnh Vietinbank không? Các bác cho biết giúp em về lương và sự ổn định.Về lương thì bên Agirbank rất ổn (ở nông thôn nhé), ổn định thì có thừa nhưng em phải làm lum nhum quá, với lại xa nhà, muốn về thành phố còn chơi thể dục thể thao :D
Tìm đường rút đi bạn, đi được thì đi. Cùng dân Agribank với nhau mà. Mình cũng đang tìm đường rút đây.

Tìm đường rút đi bạn, đi được thì đi. Cùng dân Agribank với nhau mà. Mình cũng đang tìm đường rút đây.
Bác làm ở 2 đầu à, tình cảnh như thế nào mà rút vậy bác? em thì do không thích hợp môi trường, chán làm giao dịch rồi nên mới rút chứ lương thưởng ok lắm ạ.

Bác làm ở 2 đầu à, tình cảnh như thế nào mà rút vậy bác? em thì do không thích hợp môi trường, chán làm giao dịch rồi nên mới rút chứ lương thưởng ok lắm ạ.
Mình chuyên tin luôn chi nhánh tỉnh mà, nhưng thực sự mình cũng như bạn chán môi trường Agribank. Còn lương thưởng thì cũng ổn, nhưng mình thấy Agribank không khuyến khích phát triển, chỉ khuyến khích im lặng và nghe lời lên có thể đi được thì đi

• Like
Reactions: hdx

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,506
Thành viên mới nhất
youhuihuodong22